รบกวนถามผู้รู้หน่อยคับ ก้านที่ปัดน้ำฝนเสียคับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย k<0>ng, 28 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. k<0>ng

k<0>ng New Member VIP

22
    0
    0
    รบกวนถามผู้รู้หน่อยคับ ก้านที่ปัดน้ำฝนเสียคับ จะหาซื้อใหม่ตรงรุ่นได้ที่ไหนบ้าง หรือใช้รุ่นไหนได้ที่ใกล้เคียง ขอบคุนไว้ล่วงหน้าเลยคับ

2. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ตรงรุ่นยกชุด...อู่รุ่งก้อมีนิครับ...ตัวv.5ด้วยมั้ง

3. Mod...kub

Mod...kub New Member Member

72
    0
    0
    ก้านปัดน้ำฝนมีต่างver.กันด้วยเหรอครับ ไม่ทราบมาก่อน???

4. ต่างครับ แต่รู้สึกจะต่างตั้งแต่ ver2 หรือ ver3 นี่แหละ

ที่ปลายก้าน ver1 จะต้องมี อะแด๊ปเตอร์ ที่ยึดน๊อตตัวเล็กๆ สองตัว และใบปัดจะมาสวมเข้ากับตัวอะแด๊ปเตอร์นี้อีกที แต่ถ้าเป็นรุ่นใหม่ ใบปัดจะเสียบเข้ากับก้านเลย เหมือนรถยุคปัจจุบัน

5. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ของผมรุ่น 1 กว่าจะหาไอ้หัวบ้านี่ได้

6. ของผมก็รุ่น 1

ซื้อใบปัด twb (จำชื่อผิดป่าวไม่รู้) จะมีแถมไอ้หัวบ้า ที่ว่านี้มาให้ด้วย 555

7. k<0>ng

k<0>ng New Member VIP

22
    0
    0
    ขอบคุนทุกคำตอบคับ ของผมตัวแรกหาใบยากมาก ขอบคุนคับ

8. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ออโตแบค..Bosch..ชุดละสามสี่ร้อยมีเยอะแยะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้