NV Queen Cab กะบะติถังแก๊สใต้ท้องได้มั๊ยครับ?

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย jacksu, 28 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jacksu

jacksu New Member Member

13
    0
    1
    NV Queen Cab กะบะติถังแก๊สใต้ท้องได้มั๊ยครับ?
    ถ้าติดได้ติดขนาดเท่าไหร่ครับ

2. sowa

sowa New Member Member

28
    0
    0
    ได้ครับ แต่เรื่องขนาดต้องรอท่านที่ติดแก๊สมาตอบอีกทีครับ

3. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ติดได้ครับ...ของผมก็ติดไว้ใต้ท้อง...แต่เป็น NV บิคอัพนะครับ

4. jacksu

jacksu New Member Member

13
    0
    1
    ^
    ^
    ของผมก็เป็นแบบกะบะอ่ะครับ ติดไว้ที่ช่วงไหนของใต้ท้องรถครับ? ใส่ได้กี่ลิตรครับ

5. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    วางตรงตำแหน่งยางอะไหล่ครับ...:eek:

6. dokjan31

dokjan31 New Member Member

8
    0
    0
    ของผม ติดตรงยางอะไหล่ 50 หรือ 60 ลิตร นี่ละคับ จำไม่ได้ พี่ชายติดให้

7. worapetch

worapetch New Member Member

275
    2
    0
    ติดได้ครับ แต่อย่าเกิน 48 ลิตร จะดีและตรวจผ่านง่าย ส่วนผม 36.5 ลิตร สบายๆ มองแทบไม่เห็นว่าใต้ท้องมีถังแก๊ส 58 ลิตรก็พอได้ถ้าร้านติดฝีมือ

8. thai_thai

thai_thai New Member Member

65
    1
    0
    ใส่ได้ครับ สูงสุด 58 ลิตรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้