ไฟท้ายขาวแดงมือ2 ราคาเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย arowanote, 6 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    รบกวนใครรู้ราคา หรือชี้เป้าให้หน่อยครับผม

2. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    หายากมากกกก -*-

3. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    พี่อ๋อม มีอยุ่นิ

4. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ราคาเเรงมาก เเถมไม่รู้ว่าจะหาที่ไหน เคยเห็นคนขายอยู่ 9000บ. ตัว LEV นะคับ ของเเท้ STANLEY
    ผมก็อยากได้เหมือนกัน

5. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ของท่าน 4 ประตูไม่ใช่หรอครับ = ="

6. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    พี่น้องท้องเดียวกัน(ek) จะใส่ไฟท้าย Si ซะแว้ว เอิ๊กๆ

7. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ผมขายไปทั้งเซ็ท ไม่ถึง 5000 หง่ะ

8. sweden

sweden New Member Member

59
    0
    0
    หาอยู่เหมือนกัน..พอไปลงข้างทางมา...นิดหน่อย

9. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    เลิกหาแล้วครับ ใส่ส้มแดง ก็เท่ดีไม่เหมือนใคร อิอิ

10. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    เบิกศูนย์ประมาณแปดพันกว่าบาทมั้งครับ เฉพาะกรอบ หลอดไฟใช้ของเดิม อ่า

Joice++Jum

11. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    หรออออ....
    ขายไปทั้งชุด 4 ชิ้น 2500 เองดิ
    แถมคนซื้อยังต่ออีกน่ะ

ไอหย๋าาาาาาาาาาาาาา

12. My ways

My ways New Member Member

61
    0
    0
    ใส่ LED แบบ พี่ ป๊อก ก็สวยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้