เอารูปมาให้ดูครับ ms133

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย ziegler, 13 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ziegler

ziegler New Member Member

25
    0
    0
    เพิ่งไปทำ ชุดพาร์ท มาครับ ตอนนี้ อยู่อู่สี
    ร้านทำมาเตี้ย ไปนิด
    ทำไปทำมา ทำไมหน้ามันใหญ่จัง 555

ดูตรงล้อแล้ว ไม่ค่อยลงตัวเท่าไร ไม่ได้โหลด ดู ล้อเล็กนิดเดียว มันดูโย่งๆ จังเลย

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ใส้ล้อ 19 เลยครับวิท จะเต็มซุ้มพอดี
    ว่าแต่ไปเปลี่ยนสีเมื่อไหร่เนี่ย หรือออกคันใหม่แล้ว

3. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ใกล้จะหล่อสุดๆแล้วพี่...ถ้าได้ล้องามๆสักชุดนะ แจ่มเยยย ^^

4. ziegler

25
    0
    0
    สงสัยจะต้องมองเป็น ขอบ 19 จริงๆแล้วละครับพี่ฐา
    สีก็เพิ่งทำนี่ละครับพี่ ไม่ได้ตั้งใจใส่ชุดพาร์ทพอดี หากันชนหน้าหลังไม่ได้ มีแต่ราคาแพง
    เลยถือโอกาสซะเลย ไหนๆก็ไหนๆแล้ว
    ส่วนเรื่อง ล้อ ถ้างบพร้อม ก็เป็นขั้นตอนต่อไปครับ อิอิ
    อาจจะต้อง รบกวน ดอน ให้หาให้นะ แต่ตอนนี้ขอเก็บตังค์ก่อน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มิถุนายน 2011
  5. kubkab

kubkab New Member Member

2
    0
    0
    ค่าเสียหาย พร้อมทำสี ซักเท่าไหร่ครับ อยากทราบ....ว.2

6. BOMBMAN_9

BOMBMAN_9 New Member Member

137
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้นะครับ รอชมสเตปฯ ต่อไปนะครับ...

บอมบ์แมน บาวแดง...

7. ziegler

25
    0
    0
    ขอบคุณครับ คุณ บอม บาวแดง ช่วงนี้คงต้องขอเก็บตังค์อีกซักพักก่อนค่อยว่ากันใหม่ อิอิ
    ส่วนค่าเสียหาย
    ค่าทำสีปะผุ นอกใน (หลังคาผุ) 45000
    ค่าชุดพาร์ท 17500 งานดำด้าน

8. ziegler

25
    0
    0
    ทำสี เสร็จแล้วครับ

อากาศไม่ค่อยดี ถ่ายภาพมาเลยไม่สวย (หรือฝีมือไม่ดีหว่า)

หน้าต่ำไปนิด โดนลูกระนาดทุกลูกเลย ว่าจะไปเอาขึ้นอีกหน่อย

ด้านท้ายครับ ยังหาท่อใส่ไม่ได้เลย อิอิ (ตังค์หมด)

9. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ถ้าทำเพิ่ม เชียร์เป็นแดงทูโทนนะครับ

10. onelamao

onelamao New Member Member

13
    0
    0
    สวยจังคับ
    ยางขนานเท่าได
    ชอบบบบบบบบบ

ปล.อนาคตรถผมไม่รู้จะไปถึงไหน

11. crowngasza

crowngasza New Member Member

12
    0
    0
    ไฟท้ายครับ

12. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    จะไปทิศไหนทางไหน ก็อยู่ที่ สไตล์ และ สตางค์ครับป่าน คริคริ

ปล.จากคนเจ็บมาเยอะ 555

13. crowngasza

crowngasza New Member Member

12
    0
    0
    เจ็บอะไรหรอดอน ^^

14. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ถุงคับ

15. ziegler

25
    0
    0
    สงสัยจะไปไม่ถึง ถุงครับพี่ อิอิ
    ตอนนี้ขอเก็บตังค์ ก่อน อิอิ ค่อยๆไปทีละนิดอ่ะครับพี่ (ใจเย็นๆนะ ต้องคอยท่องไว้ก่อน)

16. Poon133

Poon133 New Member Member

132
    0
    0
    สวยมากเลยครับ รอล้อสวยๆ โหลดอีกนิด

17. ziegler

25
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

18. boy e-san

boy e-san New Member Member

87
    1
    0
    สวยงามครับ ได้ล้องามๆซักชุด แจ่มเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กรกฎาคม 2011
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้