หาเครื่องเสียงเล่น CD MP3 มือสอง ราคาถูกๆๆ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sunnyz, 6 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sunnyz

sunnyz New Member Member

130
    0
    0
    หาเครื่องเสียงเล่น CD MP3 มือสอง ราคาถูกๆๆ

ไม่ไหวจะเคลียร์กับ วิทยุ/เทป และครับ :cry:

2. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ซื้อรุ่นใหม่ๆเดี๋ยวนี้ราคาพอไปได้นะ ลองดูครับ

Pioneer DEH-1350MP ราคา 1,900 บาท [​IMG]
    ภาคขยายสูงสุด 50W x 4ch
    กรอบหน้าปัดลายเคฟล่าห์
    ปุ่มไฟเรืองแสงสีแดง
    แสดงข้อมูลแผ่นบนหน้าจอ 8 ตัวอักษร
    สามารถเล่น CD / MP3 / WMA / WAV
    BMX & Comp (Bitmetric Equalizer)
    Advanced Sound Retriever
    ระบบกลไกหัวอ่านแผ่นรุ่นใหม่
    EEq 5 Preset
    3 Band EQ
    ช่องต่อ Aux in mini jack 3.5mm. ด้านหน้าเครื่อง
    ช่องต่อสัญญาณพรีเอาท์ 1 ชุด (ชุดลำโพงคู่หลัง)
    ปุ่ม Rotary Volume
    รีโมตคอนโทรล

3. sunnyz

130
    0
    0
    ราคานี้พร้อมติดตั้งหรือป่าวครับ พอดีอยากเปลี่ยนมากกกกกกกเลย

4. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ค่าติดตั้ง ที่ร้านก็ทั่วไปคับ 3-500 บาท

5. sunnyz

130
    0
    0
    อ่อครับ ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้