## แจ้งทราบ และ ขอความร่วมมือ สมาชิกทุก ๆ ท่าน

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Denn, 19 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เรื่อง ต้องการให้ท่านสมาชิกทุก ๆ ท่าน เตรียมรูปถ่าย ทั้งหมด ที่เคยถ่ายและเก็บไว้ ของทุก ๆ ท่าน
    เพื่อใช้การโปรโมทกิจกรรม ร่วมถึงการขอ สปอนเซอร์

สิ่งที่เตรียมมีดังนี้ :
    1. รูปถ่าย ทุกกล้อง ที่เคยถ่ายเก็บไว้ ขอเป็น ขนาดต้นฉบับ ของแต่ละกล้อง แบบไม่ต้อง Resize
    2. ทำสำเนา ใส่แผ่น DVD หรือ Thumb drive

วัน-เวลา ที่จะใช้งาน
    จะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง เพื่อ copy ลง notebook หรือ แหล่งเก็บข้อมูลกลางอีกครั้ง

หมายเหตุ :
    ข้อความร่วมมือทุก ๆ ท่าน ที่เคยถ่ายรูปเก็บไว้ ทุก ๆ งาน หรือ บางงานก็ได้ ที่เกี่ยวกับทาง คลับ ของเรา ด้วยน่ะครับ

บุคคลอ้างอิง :
    ท่านประธาน หนุ่มใหญ่ ใจดี

โอเค นะฮะ :D

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ทราบ คร้าบ

3. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ขอบคุณ คุณ เด่น มากครับ

พอดี ว่า จะ จัด เก็บ ข้อมูล รูปภาพ

ไฟล์ วีดีโอ ทั้งหมด ทุกอย่าง

เกี่ยว กับ พวก เรา น่ะ ครับ

งาน กิจกรรม ที่ผ่าน มา ต่าง ๆ

มีตติ้ง ยิบ ย่อย

อยาก ได้ ไฟล์ ใหญ่ๆ ที่ยังไม่ได้ ย่อ

เพราะว่า ส่วน มาก ถ้า มาเซฟ จาก เวป ไป

จะ เป็น ไฟล์ ที่ ย่อ ขนาด แล้ว

ใคร มี ช่วย รวบ รวม ไว้ ด้วย นะครับ

ทาง ทีม งาน ได้ เตรียม ฮาร์ดดิสก์ รอ ไว้ แล้วครับ

ขอบคุณ ทุกท่านอีก ครั้งครับ

4. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ไปเรียนแต่งหน้า นั่งสมาธิ ดำน้ำ ปลูกปะการัง ทำอาหาร นวดสปา ปลูกป่า ดำนา ดูดิสนีย์ออนไอซ์ แรลลี่ ตีกอล์ฟ ล่องเรือ ส่องสัตว์ ชอปปิ้ง ดูงิ้ว ดูละครเวที ดูคอนเสิร์ท ดินเนอร์ ทำขนม จัดดอกไม้ เที่ยวตลาดน้ำ เรียนถ่ายรูป ดูกายกรรม ชมเมืองเก่า เข้าสัมมนา ทัวร์ธรรมะ เรียนเต้น แล้วก็ร้องเพลง

กิจกกรมเยอะนะ

5. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

พี่เฟริ์สแซวประธานหรอ เยอะจิงๆ

6. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    รับทราบค้าบ :D

7. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
  8. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    มีบานทั้งคลิป

ทั้งรูป
    :D

9. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    อ่า ต้องไปลื้อข้อมูลหน่อยล่ะ ระบบซุกกิ้ง ซุกจนหาไม่เจอ

10. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    พี่ไม่ต้องนะขอดูเฉยๆ:eek:

11. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ทราบแล้วเปลี่ยน

12. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    รับแซบ แต่ผมคงไม่มีนะคร๊าบ รอดูรูปจากพี่ๆ ดีฟ่า อิอิอิ

13. Denn

9,716
    819
    113
  14. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    พี่น้อง รุ่น เก่า รุ่น ใหม่

ขอ ความ ร่วมมือ ด้วย นะ คร๊าบ

15. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    PC ระเบิดไปแล้ว เดี๋ยวยก HDD ไปหาที่ลงก่อน

16. redmotor

redmotor New Member Member

182
    0
    0
    ถ่ายมือถือ มะค่อยเวิร์คง่ะ

17. PONDIISJ

PONDIISJ New Member Member

45
    1
    0
    แอบถ่ายไว้นิดนึงครับ เห็นแบบแว๊ปๆแวมๆ เด๋วเอาไปรวมๆกันครับ

18. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    ขอบคุณ คร๊าบ

19. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0
    .
    ... เดี๋ยวในส่วนของพี่ และ AE.T จะรวบรวม นำมารวบรวมให้นะครับ ;););)

20. Denn

9,716
    819
    113
    โอ้ ขอบคุณมาก ๆ น่ะครับ พี่จ๊อด :D

21. auy@b-14

auy@b-14 New Member Member

711
    38
    0
    มีประมาณนึงครับ ยัง Save อยู่ในเครื่องไม่เคยลบ เดี๋ยวไปรวบรวมให้ครับ ...

22. sa

sa New Member Member

2
    0
    0
    รบกวนอยากรู้ว่ามีอู่ไหน ซ่อมแอร์ไม่เย็น B14

23. sa

sa New Member Member

2
    0
    0
    อยู่แถว เพชรเกษม110 ค่ะ

24. Crony_A

4,017
    12
    0
    ลองตั้งกระทู้ใหม่เลยสิคับ ผมว่าน่าจะดีกว่านะ มาลงไว้ในนี้คนไม่ค่อยเห็นหรอกคับ ลองดูนะ อิอิ

25. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    เมื่อคืนนอนไม่หลับ

เลยนั่งอ่านดูรูป กระทู้ http://racingweb.net/forum/showthre...-รวมรูปมิตติ้ง-ประจำดือน-นะครับ-เอามาลงได้เลย

ตั้งแต่หน้าแรกยันหน้าสุดท้าย

เห็นสิ่งที่เกิดขึ้น เปลี่ยนแปลง ตั้งแต่อดีตจนกระทั่งปัจจุบันครับ

ปล : แต่นึกไม่ออกว่าได้ไปมิตติ้งครั้งแรกเมื่อไหร่ ที่ไหน จำไม่ได้ครับ :cool:

26. bigamo

bigamo New Member Member

149
    7
    0
  27. Crony_A

4,017
    12
    0
    จะนึกออกได้ไงหล่ะจ่ะ ก็พี่อยู่มาจะสิบปีหล่ะ อิอิ

28. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ถึงที่ไหนกันเล่า ถ้า 10ปีก็เพิ่งออกป้ายแดงเอง

ปล :

สมัยก่อนตอนแรกที่บ้านก็เคยมี b11 นะ (2คัน สามประตู กะ สี่ประตู)

ตามมาด้วย b12 (แต่ข้าม b13) แล้วก็มาถึง b14 คันปัจจุบัน :cool:

29. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    สายแข็งนี่หลาย B เลยอ่ะ
    ที่บ้านผมมี B11 สามประตู แล้วก็ข้ามมาB14 อ่ะครับเฮีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้