Porche Taxi

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย kaltech, 4 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    ไม่เห็นซัมซุงมาจ้างชาว MR2มาแต่งเป็นแท็กซี่เขียวเหลืองวิ่งวนโปรโมทแกแลคซี่แถวสยามบ้างเล้ย

2. กลัวรับได้ 2 คน ก็จอดตายข้างทาง แล้วน่ะสิครับ

รถพวกเราแต่ละคัน เข้าเมืองรถติดหนักๆ ร้อนๆ ได้ที่ไหน 55555

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    รถผมเคยติดอยู่ศาลาแดงชั่วโมงนึง ติดบนโทลเวย์ขยับไม่ได้ชั่วโมงนึง ก็ไม่เคยมีปัญหาอะไรครับ แต่ตระคริวคนขับขึ้น แบบว่าคลัชมันแข็งอะ 555555555

4. บ่งบอก ถึงวัยทอง แล้วนะ แบบนั้น เปลี่ยนเกียร์ออโต้ เถ๊อะ............

555

5. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    เมื่อวานดูคลิป ยังคิดอยู่เลยน่าไปทำมั่ง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้