ที่ไหนรับต่อแป๊บเหล็กลากรถแข่งมั่งครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ธำรงไทย ธารีไทย, 9 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    แบบที่เป็น3 เหลี่ยม ไม่ต้องมีคนนั่งอะครับ

ประมาณเท่าไหร่อะครับ

1. อัพหน่อย รอผู้รู้

2. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    รถเก๋ง หรือ กระบะ ครับ

3. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    งบที่ทำน่าจะมีประมาณหลายพันอยุ่อ่ะครับ

4. รถเก๋งครับ

5. Earthman

Earthman New Member Member

40
    0
    0
    มีครับ 3,500 พร้อมส่ง อยากเห็นรูป ส่งเมลล์มา [email protected] เคยลากจาก นครปฐม มาแพร่ โดยไม่ใช้คนขับคันที่ลากครับ 081-7838088

6. Xacti

Xacti New Member Member

25
    0
    0
    เคยเห็นอ่ะเดี๋ยวช่วยดูให้ครับ

7. เห็นพวกรถดริฟมีลากกันหลายคัน ทำกันที่ไหนน้าาา

8. ร้านท่อก็ทำได้ครับ ผมไปทำมาประมาน 700 เอาไว้ลากออฟโรด หลักการก็แค่ หาจุดยึดใต้รถด้านหน้า สองข้าง แล้วทำให้เป็นลากเเข็งสามเหลี่ยม ส่วนรถลากใส่เป็นขอปากนกแก้วก็ได้ครับ ตัวขอลากปากนกแก้วราคาประมาณ 1500 ส่วนรถที่เราลากก็เอา ยูโบวล๊อกไว้ก็จบครับ

9. Top

Top New Member Member

91
    4
    0
    ผมมี วีโก้ อยู่คัน สนใจอยากทำพ่วงไว้ลาก เซฟิโร่ เอ31 ไปสนามนะครับ แถวไหนรับทำบ้าง และ ราคาประมาณเท่าไร ครับ ^ ^

10. secret

secret New Member Member

111
    0
    0
    ขอมาดันหน่อยครับ ใครมีภาพช่วยลงให้ชมหน่อยครับ

11. secret

secret New Member Member

111
    0
    0
    มาดันอีกรอบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้