สงสัยครับ NV Queen Cab 1.6 หัวฉีด เกียร์ธรรมดา มีไฟเอนจิ้น/ ไฟรูปเครื่องยนต์มั๊ยครับ?

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย jacksu, 6 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jacksu

jacksu New Member Member

13
    0
    1
    สงสัยครับ NV Queen Cab 1.6 หัวฉีด เกียร์ธรรมดา มีไฟเอนจิ้น/ ไฟรูปเครื่องยนต์มั๊ยครับ?
    ผมดูที่หน้าปัดตอนบิดกุญแจ เตรียมสตารท์ครับมีไฟรูปเบรค แบต สองอย่างครับ ไม่มีไฟรูปเครื่องยนต์(ไฟเช็คเอ็นจิ้น)
    ไม่ทราบว่าเป็นทุกคัยรึปล่าว ถ้าไม่มีแต่แรก เราจะต่อเพิ่มจากกล่องได้มั๊ยครับ

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ใครใช้เครื่องหัวฉีดแนะนำด้วยครับ:eek:

3. score

score New Member Member

132
    1
    0
    ไม่ได้สังเกตุซักทีครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ดูให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้