อยากได้ เบาะเดิมกำมะหยี่ กับแผงประตูเดิม ครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย 【Kie✖Skywalker】, 6 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 【Kie✖Skywalker】

【Kie✖Skywalker】 New Member Member

5
    0
    0
    View attachment 1689002
    View attachment 1689003
    ขออนุญาตเจ้าของรูปหน่อยนะครับ

อยากได้ประมานนี้อ่ะครับ ของU12 ครับ

ขอราคาไม่แพงมากนะครับ ^__^

085 961 9988 กี้ ครับ

2. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    อิอิ

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: อิอิ
    ขอแทรกเข้ามาตอบทำความเข้าใจนิดนึงนะครับ
    1. รูปที่คุณเอามา Post ...... เบาะและแผงประตู ไม่ใช้ชุดกำมะหยี่ นะครับ
    ในรูปเป็นรุ่นเบาะผ้าที่มีตัวผ้ามีการทอและเคลือบด้วย UV Protect กันตัวผ้าดูดซับรังสีเข้าไป

2. เมื่อมันไม่ใช่ชุดกำมะหยี่ โดยในรูปเป็นอีกชุดนึง ทางที่ดี แนะนำ เจ้าของกระทู้แก้ความหมาย
    หรือข้อความเพื่อ Clear / Confirm ความต้องการที่แท้จริง ดีไหมครับ

3. รบกวนย้าย Post ไปใน Classify เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย ตามกติกาของ RCW ด้วย
    จะดีมากครับ

ขอบคุณครับ.... :eek:

4. 【Kie✖Skywalker】

【Kie✖Skywalker】 New Member Member

5
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ ^__^

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้