เครื่องพังคับ เครื่อง sr ราคาเท่าไรคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย กฤษดา อ๊อด, 5 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เครื่องพังคับ เครื่อง sr ราคาเท่าไรคับ

1. ขับหน้านะคับ

2. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ราคาเครื่อง พร้อมเกียร์ และอุปดรณ์ประกอบจุกจิก 35000 +/- ครับ

3. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    อะไรต่อมิอะไรอื่นๆ เบ็ดเสร็จไม่รวมช่วงล่าง อีก 35000 ครับ

4. ขอบคุณคับ

5. เตรียมไว้75ะคับ

6. ปวดใจเรยนะเนี้ย

7. ลูกสูบไม่ทำงาน 2สูบคับ ซ่อมดีหรือ เปลื่ยนเครื่องดีคับ

8. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ราคา 75000 นี่ SR20DET นะครับ

9. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ถ้า SR20DE จะอยู่ที่ประมาณ 50000 ครับ

10. ซ่อมน่าจะกว่าหรือป่าว

11. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ซ่อมก็ได้ครับ ค่าซ่อมพอๆกับค่าเครื่องมือ 2 เซียงกงครับสำหรับการซ่อมใหญ่ ถ้าเครื่องเดิมเป็น SR อยู่แล้ว ลองดูเป็น short block ก็จะประหยัดกว่า

12. เครื่องอะไรคับ

13. ช่างแนะนำให้ว่างเครื่อง nv

14. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ทำไม่ถึงต้องวางเครื่อง nv (เครื่อง GA16) ครับ

15. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    SR. สู้สู้.... ^_^

16. เครื่อง GA16 ราคาประมาณเท่าไรคับ

17. เลือกแล้วต้องสุดคับ

18. Tanachai Saosaeng ตอนนี้ไม่รู้จะซ่อมเครื่องเก่าดี หรือ จะว่างเครื่องใหม่ดี

19. ซ่อมอยู่ประมาณ หมื่นกว่าๆๆ ว่างเครืองประมาณ 40000

20. ผมเคยอยู่ในอารมณ์นี้ เมื่อ4-5ปีที่แล้ว แต่ก้อจบด้วยsrbo ทุกวันนี้ คิดว่าตัวเองเลือกไม่ผิดครับ

21. แต่ทุกคน ย่อมมีความคิดต่างกัน ค่อยๆตัดสินใจ

22. เครื่องเก่า เป็นเครื่องเดิมติดรถมาเรยอ่ะคับ

23. ca20e แนะนำว่าเปลี่ยนเครื่องดีกว่า เก่ามากแล้ว กินน้ำมันด้วย sr20de &det อะไหล่หายง่าย ไม่กินน้ำมันมาก

24. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    (^_^)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้