ใครเคยจูนREAL TIME กับ TUNNER บอลบ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SPEED R, 18 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ใครเคยจูนREAL TIME กับ TUNNER บอลบ้างครับ เป็นไงบ้างอ่ะคับ
    กำลังตัดสินใจอยู่ เเต่เห็นมีคนบอกว่าฝีมือดีมากเเละสามารถ จูนได้ทั้งเเก๊ซเเละน้ำมันด้วย ค่าจูนน้ำมัน 4500บ. ถ้าเเก๊ซเพิ่ม 1500บ. คับ
    เเจ่มเลย....

2. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    ลองเข้าไปดูในบอร์ด EG3D ดูครับ ^^

3. SPEED R

473
    4
    0

4. jubbchaii

jubbchaii New Member Member

37
    0
    0
    จากที่ได้ยินมานะครับ เป็นจูนเนอร์ที่ใช้ได้ครับ อุปกรณ์เครื่องมือครบดีครับ จูนเนียนดีครับ ขนาดรถเพื่อนผม B18 ฝาดำเดิมๆ ม้าลงล้อ ที่150 ม้า ลองดูครับผมเคยเจอตัวจริงแล้วส่วนตัวผมว่าใช้ได้ครับคนนี้

5. nutter

nutter New Member Member

129
    4
    0
    เพิ่งจูนมาเมื่อ3เดือนก่อน...d16y เดิมๆ..ดีขึ้นเห็นๆครับ.

6. onepiece_04

onepiece_04 New Member Member

99
    12
    0
    ^

ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่อะครับ? ใช้กล่องอะไรจูน ขอบคุณครับ ~~!

7. SPEED R

473
    4
    0
    จูนเนอร์ เเนะนำให้ใช้ กล่อง D15B ครับ เเล้วเขียนโปรเเกรมลงรอม เเล้วไปวิ่งจริงเพื่อจูน REAL TIME อีกครั้ง

8. nutter

nutter New Member Member

129
    4
    0
    โทรถามเลยครับพี่แกมีกล่องอื่นแนะนำเพรียบครับ..4500ครับ
    เดืนหน้าปรับราคาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้