แม่แรงสำหรับยกรถ ที่ยกรถเตี้ยหาซื้อได้ที่ใหนอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย yakuza a31, 30 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yakuza a31

yakuza a31 New Member Member

128
    4
    0
    แม่แรงสำหรับยกรถ ที่ยกรถเตี้ยหาซื้อได้ที่ใหนอ่ะครับใครพอรู้ช่วยชี้เป้าหน่อย
    เอาแบบตัวใหญ่นะครับซื้อติดบ้านไว้เวลาถอดล้อ

2. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ผมซื้อที่คลองถมน่ะคับ เป็นแบบจระเข้ รับได้ 2 ตัน ใช้ถอดล้อทกับทำอะไรที่ใต้รถ สะดวกดีนะ ซื้อมารู้สึก 650.- มั๊ง ราคาตั้ง 7 ร้อยกว่าๆผมต่อราคาเป็นโหดนิดนึง แห่ะๆ ความเตี้ยเท่ากันรึป่าวน่ะคับ เพราะผมใช้ยกจ้าคันในรูปข้างล่างเนี้ย

3. 99

99 New Member Member

4
    0
    0
    เเบบนี้ใช่ไมครับ

4. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ซื้อที่ไหนคัรบ แพงไหมคับ

5. -B?|||?G-

-B?|||?G- New Member Member

166
    0
    0
    แบบ เตี้ย ยก ได้ สามตัน
    คลองถม ผมเคยเห็น เมื่อ สอง สามเดือน สองพันกว่าๆ ร้านเยอะ ต้องเดินดูคับ บางร้านแพง

6. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
  7. yakuza a31

yakuza a31 New Member Member

128
    4
    0
    ใช่ครับแบบนี้เลยหาซื้อที่ใหนครับเมื่อก่อนเห็นมีคนขายในเว้บนี้แหละ
    อยากซื้อติดบ้านอ่ะครับราคาเท่าใหร่

คลองถมอีกเสียงครับมีหลายราคา ตั้งแต่หลักร้อยถึงหลักพัน ผมโดนมา 1000 บาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้