ถึงน้อง INITIAL D คับ....

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SPEED R, 18 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ฮั่นเเน่..จาเเรงอีกเเล้ว ล่ะซิ ไปจูนรถยังไงก็บอกผลกันบ้างนะคับ ว่าจาไปจูนเหมือนกันเเต่คนละ tunner อ่ะ เเต่คงต้องรองบก่อน
    หมดกับรถไปเเยะล่ะ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ไม่ pm คุยกันล่ะครับ

3. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    เอารายละเอียดมาโชว์ เพื่อนๆ บ้างนะครับ
    ว่าทำไรได้ผลเป็นไงบ้าง

4. SPEED R

473
    4
    0
    ขอบคุณครับ ที่เข้าใจกระทู้เป็นสื่อกลางของบอร์ด เอาไว้เเบ่งปันความรู้กันนะคับ ผมไม่เข้าใจคับว่าการตั้งกระทู้เเบบนี้มันผิด
    ผู้ดูเเลบอร์ดกรุณาลบกระทู้ได้เลย ถ้ามันทำให้เพื่อนสมาชิกรำคาญ....งงคับ

5. SPEED R

473
    4
    0
    ขอโทษที่อ่าน กระทู้เเล้วรำคาญคับ งง....

6. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    P'WAR ถูกใจสิ่งนี้
  7. INITIAL_D

INITIAL_D New Member Member

207
    2
    0
    ง่ะ ของผมแตนๆๆเลยพี่ ห่างกะพี่โจ้ พี่หน่อยเยอะคับ ยังไงเจอวันมิตติ้งนะคับ

8. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    น่าจะใช้เครื่องมือที่มีอยู่ในเว็บให้เหมาะสมนะครับ
    ตาเก่งอุตส่าห์ออกแบบไว้ให้
    แต่ถ้าเป็นการแบ่งปันประสบการณ์ก็ไม่มีปัญหาในการตั้งกระทู้หรอกครับ ถ้าทำมาแล้วอยากจะบอกเพื่อนๆว่าผลเป็นยังไงทำอะไรไปมั่ง
    แต่ถ้าจะสอบถามอะไรกันตัวต่อตัวก็ใช้เครื่องมือที่มีอยู่เถอะครับ

9. SPEED R

473
    4
    0
    ขอบคุณครับ ที่เเนะนำ คราวต่อไปผมจะใช้ pm เเทนครับ เวลาต้องการคุยกันส่วนตัวคับ ขอบคุณนะคับคุณ spuknic

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้