แจ้งข่าว : สมาชิกคลับเราแต่งงาน เสาร์ที่ 23 ก.ค. 2554

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย punkskate007, 22 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เนื่องด้วยการเซอร์ไพรซ์ขอแต่งงานจากการมีทติ้ง si ฟาร์มเขามะกอกที่ สระบุรีพี่ป็อกของจึงขอฝากข่าวมาว่า จะจัดงานแต่งวันเสาร์นี้ซึ่ง ดันไปตรงกับวันที่เราจะไปมีทติ้งพอดี พี่แกบอกมันกระทันหัน ฤกษ์ยามมันปุบปับจึงไม่ได้แจ้งล่วงหน้าได้ทัน ส่วยรายระเอียดและวีดีโอพรีเซนต์จะนำมาลงอีกครั้งคับ
    ขอแสดงความดีใจกับคู่ข้าวใหม่ปลามันด้วยค้าบบบบ มีหลานให้พวกเราอุ้มกันไวๆจะได้มาเล่นเป็นเพื่อนลูกพี่กอล์ฟพี่เบส เอามาฝึกวีชาตุ๊กตาบาบี้กับพี่อ๋อมด้วย 555

มาดูคลิปวีดีโอการขอแต่งงานของพี่ป็อกกันคับ

[video=youtube;wQkTRBvm_nQ]http://www.youtube.com/watch?v=wQkTRBvm_nQ&feature=related[/video]

2. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ซึ้งอ่า ไม่ได้เจอกันนานเลย ขอให้มีความสุขมากๆนะคับ ขออภัยคับพี่ที่ไม่มีโอกาสได้ไปร่วมแสดงความยินดี

3. blackdevil7

blackdevil7 Member Member

117
    0
    16
    งานแต่งที่ใด เป็นได้แค่แขกรับเชิญ อยากแต่งกับเขาเหลือเกิน อิอิ
    ยินดีด้วยคร้าบบบ....

4. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ยินดีด้วยค๊าบบบ ^.^

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ยินดีด้วยครับ พี่ vdo link มาที่ พัทยาด้วยนะ

6. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ยินดีด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขมากๆ

7. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เดี๋ยวรอวีดีโอพรีเซ็นพี่ป็อกเห็นบอกมีตอนที่ไปมีทติ้งสระบุรีด้วย ดีใจด้วยค้าบพี่ป๊อกกกกกกกกกกก ฮี้ว!!

8. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีด้วยครับพี่ ขอโทษที่ไม่ได้ไปร่วมงานด้วย ขอโทษจริงๆ ก็ขอให้พี่ๆทั้ง 2 คน รักกันมากๆ ถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชร มีลูกหัวปีท้ายปี นะครับ

9. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ

10. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ยินดีด้วยครับพี่

เสียดายตรงกับวันมี๊ตติ้ง ไม่งั้นสงสัยงานแต่งลั๊นลั่น ^^

11. punkskate007

3,546
    1
    0
    ถ้าไปกันก็โรงแรมพินาสอะ 555555

12. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ก้องเว้อ.............!! มีความสุขมากๆนะครับ ยินดีด้วยครับ

13. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ยินดีด้วยครับพี่ทั้ง 2 แข่งกันว่าใครมีลูกก่อน 555

พี่ เสื้อคลับที่ฝากเอา อยู่ที่ผมนะ ถ้าพี่ว่างมะไหร่ก็นัดเอาได้นะ

Joice++Jum

14. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ขอบคุณทุกคนมากครับ ที่เข้ามาอวยพร
    เสร็จงานแล้วก็ยุ่งๆนิดหน่อย
    เพิ่งจะได้มีโอกาสเข้ามาเปิดเว็บนี่แหละครับ

ที่ผ่านมา 4 ปี จะกี่ทริป เที่ยวทั่วไทย เข้าไปยันลาว
    เราสองคนก็ได้เจ้าคูเป้คันนี้แหละพาไป
    ภูเก็ต(2 รอบ) กระบี่ สุราษ(แอร์พังเพราะลากเกียร์ 3)
    พังงา ประจวบ ปรานบุรี หัวหิน(ไปกินปูม้านึ่งแทบทุกเดือน)
    สวนผึ้ง ราชบุรี (ตามรอย GPS ให้พาไปที่รีสอร์ต ดันพาเข้าป่าอ้อยโลดดดดด)
    สังขระบุรี อช.ทองผาภูมิ เหมืองปิล็อค(น้ำมันเกือบหมดบนยอดดอย ต้องเอาแบบที่ชาวบ้านใส่ขวดเติมเครื่องตัดหญ้าแก้ขัดไปก่อน)
    สิงห์บุรี สุพรรณบุรี ลพบุรี สระบุรี นครสวรรค์(ถนนที่นี่ไว้ทดสอบช่วงล่าง)
    ตาก แม่สอด เขื่อนภูมิพล
    เขาใหญ่ เขาค้อ ภูทับเบิก ภูหินร่องกล้า (กางเต้นนอนบนไร่กะหล่ำ)
    ลำปาง เชียงใหม่(หลายรอบ) ดอยอินทนนท์ ดอยสุเทพ ถนนคนเดิน
    ห้วยน้ำดัง ปาย(หลงใหลในปาย 5วัน)
    เชียงราย เชียงแสน สามเหลี่ยมทองคำ ดอยแม่สลอง(ทางขึ้นเขามันส์สุดๆ)
    สุโขทัย ศรีสัชชนาลัย(เมืองที่แสนสงบในยามค่ำคืน)
    เลย ด่านซ้าย ภูเรือ (หมอกลงจัดมากกกกกกกกก มองได้ไม่เกิน 2 เมตร)
    อุดร หนองคาย (ออกจากที่ทำงาน ตี1 ถึงหนองคาย 6 โมงเช้า ขับคนเดียวยาวๆเลย)
    กว้านพะเยาว์ เขาเขียว ปราจีน ระยอง
    ประทับใจสุด ก็ 5วัน ที่เวียงจัน - หลวงพระบาง (ติดอยู่กลางทางเพราะทางขาดซะก่อน)
    มีอีกเยอะครับ............
    ความทรงจำที่ดีๆ ที่เราเคยมีด้วยกันก็เกิดจากคูเป้คนนี้แหละครับ

นี่เป็นลิงค์Present ที่รวบรวมรูปที่ไปเที่ยวกันมาให้ดูครับ
    อาจจะยาวหน่อยนะ
    [video=youtube;CnNHx3rsTg8]http://www.youtube.com/watch?v=CnNHx3rsTg8&feature=related[/video]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กรกฎาคม 2011
  15. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ดูแล้วแอบอิจฉาเลยพี่ อยากแต่งอีกรอบ 55555+
    ปล. แอบแก้ลิงค์ในกระทู้ให้นิดหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้