เครื่อง D15B ออโต้ สับเป็นเกียร์ธรรมดาต้องเปลี่ยนกล่องมั้ยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Kathi, 26 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kathi

Kathi New Member Member

42
    0
    0
    เห็นเหมือนจะมีปัญหาถ้าใช้กล่องเดิมหรือจำเป้นต้องเปลี่ยนไปใช้เป็น P-08 รึเปล่าครับ

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    แล้วกล่องเดิมรหัสอะไรครับ ไม่ใช่ P08 หรือครับ

3. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    ลองดูเอานะครับ รหัสเดียวกัน P08 http://www.fast-track.5u.com/diy at to mt.html
    Auto และ MT แตกต่างกันตามรูปเลยครับ

ผิดพลาดยังไง ขออภัย ด้วยนะครับ มือใหม่ เพิ่งศึกษา ครับ ^^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กรกฎาคม 2011
  4. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    หลอกกล่องเอาก็ได้ครับ

5. artsound@5528

artsound@5528 New Member Member

93
    1
    0
    ไม่ต้องเปลี่ยนกล่องครับ
    กล่องออโต้สามารถแก้เป็นกล่อง MT ได้ครับ

6. Ka-Thi

Ka-Thi New Member Member

159
    0
    0
    ใช่ เลย....คับ

ชื่อ Ka-thi เหมือนกันเลย...

7. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    นั่นสิ ตอนแรก นึกว่า ทินี้

8. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ปรึกษา tunner บอลลูน คับ รายละเอียดดูใน board 3door เค้าทำได้ tunner เทพในboard 3door เลยอ่ะ
    3door เเรงๆ ก็จูนกับคุณบอลลูนเเทบทุกคัน

9. Kathi

Kathi New Member Member

42
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับสำหรับคำตอบ ^^ ด่อมๆมองๆมาสักพักละคับ ไม่ได้สมัรสมาชิกสักที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้