!!! ประชาสัมพันธ์งาน Together we share "น้ำใจเพื่อน้อง" Siamsubaru & Evolution Thailand

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 3 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เอาข่าวกิจกรรมดีๆที่พวกเราทำร่วมกันระหว่าง Siam Subaru and Evolution Thailand มาเเจ้งเพื่อนๆครับ
    ปีที่เเล้วเราไปบริจากสร้างห้องน้ำให้กับโรงเรียนที่ขาดเเคลนที่เขาใหญ่ เเละตอนนี้ครบหนึ่งปีเเล้ว

ปีนี้เราใช้ชื่องานว่า

Together we share "น้ำใจเพื่อน้อง"

วันที่ไปทำกิจกรรมคือวันที่ 3 - 4 กันยายน 2554

จึงขอเชิญชวน พี่ๆ เพื่อนๆสมาชิกชมรม และผู้ที่สนใจ เตรียมเข้าร่วมงานนี้ครับ

ระหว่างทางจะมีเกมส์ และกิจกรรมให้ร่วมสนุกเพื่อสร้างความสัมพันธ์ในหมู่สมาชิก

รายได้ทั้งหมดหลังหักค่าใช้จ่าย จะนำไปบริจาคเพื่อสร้างระบบน้ำดื่ม น้ำใช้ให้โรงเรียนบ้านคลองกุ่ม อ.บ่อทอง จ.ชลบุรี

โปรแกรมคร่าวๆ ก็คือ ออกเดินทางเช้าวันเสาร์ จาก MIT เเละ จุดนัดพบ ขับแบบคาราวาน ผ่านจ.ชลบุรี พัทยา และนาจอมเทียน

พักค้างคืนที่โรงแรม และร่วมปาร์ตี้สุดมันส์ริมชายหาดส่วนตัว

แล้วจึงเดินทางไปร่วมกันบริจาค ที่โรงเรียน ในวันอาทิตย์

โปรแกรมคร่าวๆ ดังนี้
    วันเสาร์ที่ 3 กันยายน
    8.00 พิธีเปิดงาน โบกธงปล่อยรถจาก MIT
    9.30 ถึงจุดพักแรก ที่สนามบินสโมสรการบินพลเรือน (Thai Flying Club)
    อุดหนุนสินค้าของทางสโมสร (เสื้อยืดราคา 280 บาท)
    เล่นเกม 1
    10.00 ถึงจุดพักที่สอง ที่ถนนเหนือเขื่อนอ่างเก็บน้ำบางพระ
    เล่นเกม 2
    11.30 เดินทางถึงจุดพักเที่ยง ร้านจ่าอ้น (ผัดไทยไข่ปู)
    เล่นเกม 3 และรับประทานอาหารเที่ยง
    13.00 รีสตาร์ท ช่วงที่ 2
    14.00 ถึงจุดพักที่สาม ปิ๊งคาร์แคร์ เล่นเกม 4 เกมล้างรถ
    16.00 ถึงที่พัก โรงแรมเดอะนาว จอมเทียน
    เล่นเกม 5 แล้วเข้าที่พักตามอัธยาศัย
    19.00 ทานอาหารเย็นพร้อมร่วมงานปาร์ตี้
    20.30 ประกาศรางวัล จากเกมที่ร่วมเล่นระหว่างคาราวาน

วันอาทิตย์ที่ 4 กันยายน
    10.00 ออกจากโรงแรม
    12.00 รับประทานอาหารเที่ยง
    14.00 เดินทางถึงโรงเรียนบ้านคลองกุ่ม ทำพิธีส่งมอบเงินทำบุญ
    16.00 แวะเที่ยวถ้ำหุบผาสวรรค์

พี่ๆ เพื่อนๆที่สนใจ เปิดให้โอนเงิน พร้อมลงชื่อ ได้แล้วที่

บัญชีธนาคารกรุงเทพ ออมทรัพย์
    ชื่อบัญชี ธนากร อุนาภีร์
    เลขที่ 1940602145

ค่าใช้จ่าย 2,500 บาท/คัน (1 คนขับ + 1 ผู้ติดตาม)
    สิ่งที่ท่านจะได้รับ
    - อาหารเที่ยง อาหารเย็นในวันเสาร์ที่ 3 กันยา
    - พักโรงแรม 1 คืนวันเสาร์ที่ 3 กันยา
    - อาหารเช้าในวันที่ 4 กันยา
    - เสื้อยืดพร้อมสกรีนโลโก้งาน เนื้อดี 2 ตัว

ผู้ติดตามเพิ่ม คิดท่านละ 1,000 บาท (ยกเว้นให้เด็ก อายุไม่เกิน 12 ปี)
    ผู้ที่มาร่วมกิจกรรมในวันเสาร์ ไม่ค้าง่คืน คิดท่านละ 1,000 บาท

เมื่อโอนแล้ว ลงชื่อ + login + เบอร์โทร + รุ่นรถ ในโพสต์นี้ได้เลยนะครับ

รายได้ทั้งหมดหลังหักค่าใช้จ่าย จะนำไปบริจาคเพื่อสร้างระบบน้ำดื่ม น้ำใช้ให้โรงเรียนบ้านคลองกุ่ม อ.บ่อทอง จ.ชลบุรี

.ใครสงสัยอะไร ติดต่อ ประธานโอ๋ เเละผมได้นะครับ

ตอนนี้มีหมาบเลขบัญชีเเล้วครับ ใครโอนเเล้ว ช่วยเเจ้งด้วยนะครับ

เมื่อโอนแล้ว ลงชื่อ + login + เบอร์โทร + รุ่นรถ ในโพสต์นี้ได้เลยนะครับ

เพื่อจะได้เอาไปลง ใน web Siam subaru ด้วยครับ

Web Link จาก Siam Subaru

http://www.siamsubaru.com/subaruboar...?topic=87998.0

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 สิงหาคม 2011
  2. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    วันที่ 3 - 4 กันยายน 2554 ไม่ใช่ 2511 ครับ พี่ต่าย

3. nagoya

2,118
    3
    38
    ขอโทษครับ เขียนผิด เเก้เเล้วครับพี่โอ๋

4. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    พี่ต่ายยยยยยยย

งานเข้าแล้ว....ชนกับวังน้ำเขียวพอดีเลย T_T

5. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    ไปทำบุน กัน คับ :eek:

6. nagoya

2,118
    3
    38
    ตอนนี้วังน้ำเขียวก็งานเข้าครับ รีสอร์ทต่างๆโดนปิดเพื่อตรวจสอบเอกสาร รีสอร์ทเล็กๆก็โดนปิดเลย

ป๊อบ ย้ายมางาน Together we share "น้ำใจเพื่อน้อง" ดีกว่ามาทำบุญมาเที่ยวกัน

ค่าใช้จ่ายต่อคน รวมค่าห้อง ค่าอาหารไม่หน้าเกิน 1500 บาทครับ

7. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สนับสนุนครับ เตรียมหยอดกระปุกไปทำบุญกันได้แล้วครับ

8. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    โครงการนี้ เป็นอีกหนึ่งไฮท์ไลท์ของโคร​งการเพื่อสังคมที่เราจัดประ​จำทุกปีของกลุ่มขับสี่
    สนับสนุนเต็มที่ครับ เพื่อนๆเตรียมรถและสิ่งของท​ี่จะบริจาคกันแต่เนิ่นๆได้เ​ลยครับ

เดี๋ยวผมทำป้ายแบรนด์เนอร์ข​องอีโวไปให้ทางซูถือมั้งดีก​ว่า 555..
    กลุ่มฝูงสูงวัยเตรียมหารค่า​แบรนด์เนอร์ด้วยนะครับ 555..

9. deathscy

225
    1
    0
    เด๋วหาผู้สนับสนุนค่าป้ายให้ครับพี่โอ๋ เด๋วโทรบอกครับ

10. น่าจะฝากไปทำบุญด้วยอีกแรง หุหุ

11. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    รอดูใกล้ๆอีกทีคับ เผื่อไปด้วยได้อ่ะคับ

12. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ไป ด้วยนะครับ อิอิ
    รับสมัครสาวๆ นั่งข้างๆ คร๊าฟ

13. Lizards

Lizards New Member Member

15
    1
    0
    ไปด้วย 2 คน ครับ

14. deathscy

225
    1
    0
    งานนี้ผมคงต้องขอบายนะครับพี่ๆ
    เนื่องจากชนกับวันที่ผม และเพื่อนๆ ท้ายเบ็นซ์ วางแผนจะไปเที่ยววังน้ำเขียว แต่มีเหตุอันให้ไปไม่ได้ตามข่าว
    และหลังจากที่เริ่มต้นคุยกันใหม่ว่าจะปรับมาร่วมคาราวานกับงาน Together we share หรือไม่
    เสียงส่วนใหญ่ต้องการไปที่อื่นมากกว่าครับ...
    ผมจึงขอร่วมไปกับกลุ่ม ck-lution ในวันและเวลาครับ ^^

15. nagoya

2,118
    3
    38

ไม่เป็นไรป๊อป

เรื่องค่าใช้จ่ายผมจะเอาข้อมูลมาลงให้วันเสาร์นี้นะครับ

16. deathscy

225
    1
    0
    สำหรับวังน้ำเขียวพวกผมต้องขอขอบคุณพี่ต่ายมากๆ ครับที่ช่วยให้คำแน่ะนำดีๆ มาโดยตลอด และยังอาสาพาพวกผมเที่ยวอีก ^^
    ขอให้เหตการณ์ที่นั่นผ่านไปด้วยดีครับพี่ต่าย

17. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ไม่เป็นไรเอาตามสะดวกน้องป็อบ เดี๋ยวเรื่องแบรนเนอร์ผมนัดรับแถวๆบางบัวทองได้
    ตอนนี้ผมกำลังทำบ้านใหม่อยู่แถวๆบางบัวทอง วันอาทิตย์ค่อยนัดเจอกันได้ครับ

ต้องปรบมือให้น้องป็อบ ที่อุตส่าห์เสียสละเวลาช่วย​จัดทำแบรนด์เนอร์และจัดหาสป​อนเซอร์ให้ฟรี ครับ เยี่ยมมากครับ

18. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    แล้วเจอกันนะครับ:)

19. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ไปด้วยๆ..... ต้องแจ้งที่ใครครับพี่ต่าย

20. nagoya

2,118
    3
    38
    เเจ้ง ที่ผมได้ครับ เเละประธานโอ๋

ตอนนี้มีหมาบเลขบัญชีเเล้วครับ ใครโอนเเล้ว ช่วยเเจ้งด้วยนะครับ

เพื่อจะได้เอาไปลง ใน web Siam subaru ด้วยครับ

Web Link จาก Siam Subaru

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=87998.0

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 สิงหาคม 2011
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้