อยากทริป กินกุ้ง ไหว้พระ เที่ยวตลาดน้ำ อยุธยาใครสนบ้าง

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 28 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    อยากทริป กินกุ้ง ไหว้พระ เที่ยวตลาดน้ำ อยุธยาใครสนบ้างครับ

ระหว่าง วันที่ 14 สิงหาคม ช่วงวันหยุดยาวๆ

วันที่ 27 สิงหาคม
    วันที่ 28 สิงหาคม

วันที่ 10 กันยายน

เเบบไปสายๆ เย็นกลับ ขับกันไม่ไกล

ปีนึงเเล้วนะ ที่เราไปกันมา ยังจำภาพเก่าๆได้ป่าวครับ เพื่อนๆ

โปรเเกรมประมาณนี้ครับ

นัดกันสายๆ กินกุ้งเเละทานอาหารเที่ยง ตลาดกลาง

เที่ยววัดวิหารพระมงคลบพิตร เเละอุทยานเก่าอยุธยาอยู่ข้างๆวัด ( คราวก่อนเราไปวัดใหญ่ชัยมงคล)

เที่ยวตลาดน้ำ อโยธยา

อาหารเย็น เเถวๆไหน ก็ได้ นั่งคุย ดื่มกันยาวๆ นิดนึง

ผมว่าไปกันเเบบพอดีๆ ไม่ต้องเยอะมากๆ พวกเรากันเอง สนุกสนาน ขับรถปลอดภัยครับ

ใครที่พลาด มีครั้งต่อไป เราเจอกันบ่อยๆครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 กรกฎาคม 2011
  2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    :D:D:D:D ต้องไปซ้ำครับ ไปด้วย

คราวที่แล้ว พี่มาร์ชเลี้ยว จำได้เลย
    ผมนั้งร้องเกะกะ ท่านประธานโอ๋ กะ พี่ค้วง แล้วก้อ ตานุ Evo6
    รอพี่มาร์ช ก้อม่ายมาอ่ะ ขับมาด้วยกันแท้ๆ อิอิ :D;)

3. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    w0w ไปด้วยครับผม

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เอาซักปลายเดือนดีกว่าครับพี่ต่าย หรือ ต้น กย.ก็ได้ครับ
    ช่วง12สค. เป็นวันครอบครัวเดี๋ยวเพื่อนๆอาจจะไม่ว่างกันครับ

สมาชิกท่านอื่นๆว่างัยกันครับ โหวตวันมาครับ

5. kitevolution

kitevolution New Member Member

62
    0
    0
    อยากไปช่วงปลายเดือน ไม่ก็ต้นเดือนกันยาอะครับ

6. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    วันแม่..... สงสัยต้องขอตัว....คุณแม่มาหาหมอพอดีเลย

7. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ปีก่อนไม่ได้ไป ปีนี้ขอไปด้วย น่ะ เลยช่วงวันหยุดยาวก็ดี ครับ พี่ต่ายเผื่อมีเพื่อนไปต่างจังหวัดหลายคน

8. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    26-28 Aug งาน pro racing series ที่แก่งกระจานครับ

9. nagoya

2,118
    3
    38
    ลองโหวต กันดูครับ

วันไหนกันดีครับ ผมได้ทั้งหมดครับ

มาร์ช บอกว่า งานนี้ไม่เลี้ยวเเล้วครับ 555

ไปขับรถเล่นกัน ไม่ไกลจาก กทม ผมไกลหน่อยเเต่ไม่เป็นปัญหาครับ ไปได้เเน่นอน

10. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    อิอิ ไม่เลี้ยวคร้าบ
    ว่าแต่พรุ่งนี้เลยมิ คร้าบบบบบ พี่ต่าย อิอิ

11. nagoya

2,118
    3
    38
    พรุ่งนี้ผมไป บ้านฉาง กับเพื่อนๆกลุ่ม Subaru สนใจป่าวครับ เพื่อนๆค้างเเต่ผมไม่ได้ค้าง มาร์ชจะค้างก็ได้
    รีสอร์ทเเฟนน้องที่กลุ่มอยู่ติดชายทะเลเลยครับ ไปนั่งทานอาหารทะเล เครื่องดื่มกัน ไปกันไม่เยอะครับ 6 -7 คันเอง
    ใครสนใจตามไปครับ นัดกันปั๊มปตท บายพาสชลบุรี ปั้มสุดท้ายถ้ามาจาก กทม ที่มี 95 ขาย 10.00 น ครับ
    โทรหาผมก็ได้ ใครว่างๆเซ็งๆ

มางานของเรามั่ง เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มาช่วยกันโหวตวันหน่อยนะครับ คนที่จะไป

ระหว่าง วันที่ 14 สิงหาคม

วันที่ 27 สิงหาคม
    วันที่ 28 สิงหาคม

วันที่ 10 กันยายน

ผมว่าไปกันเเบบพอดีๆ ไม่ต้องเยอะมากๆ พวกเรากันเอง สนุกสนาน ขับรถปลอดภัยครับ

ใครที่พลาด มีครั้งต่อไป เราเจอกันบ่อยๆครับ

12. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    Vote -----> 27 ส.ค. ครับ

ปีนี้ก็ไม่พลาดครับ ปีที่แล้วมันมีความหลัง 55+

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:45:51 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:45:13 ----------

Vote -----> 27 ส.ค. ครับ

ปีนี้ก็ไม่พลาดครับ ปีที่แล้วมันมีความหลัง 55+

13. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ผมวันไหนก็ได้ครับ อยู่ที่เพื่อนๆโหวตมา ได้เลยครับ

14. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    27 ครับ

15. nagoya

2,118
    3
    38
    ผมอยากไป 27 เหมือนกัน ครับโอ๋

เเต่ผมก็วันไหนก็ได้เหมือนกันครับ

16. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    ได้หมด คับ

17. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ยังไม่อยากออกความเห็นคับ จำได้ปีที่แล้วจะเข้าๆ พ่อดันจะไปด้วยเลยได้เข้ากรุงเทพซะ5โมงเย็น เลยพลาดตลอด

18. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    กันยาเถอะคร้าบบบบบบ ปีที่แล้วก็พลาด น่ะครับ กันยาน่ะครับ

19. kitevolution

kitevolution New Member Member

62
    0
    0
    10 กันยาครับ

20. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เหมือนเดิมครับ ถ้าว่างไปด้วย

21. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    ถ้าว่างก็ไปด้วยได้คับ รอดูเหมือนเดิม...

22. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ตอนนี้ เสียงมาทาง 27 ส.ค. กับ 10 ก.ย. เอ้ายังมีเวลาโหวตต่อครับ

แห่ๆ ลืมไปเลยครับ ว่าผมซื้อตั๋วดู หิน เหล็ก ไฟ ไว้วันเสาร์ที่27 สค.
    ช่วงนี้หลายคอนเสริต์เหลือเกินจำไม่หมด

ฉนั้นผมโหวตไป 10 กย. ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 กรกฎาคม 2011
  23. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    แอบมาดู
    วันเสาร์อาทิตย์ ผมอดเหมือนเดิม ทำงาน เก็บตังค์ แต่งรถ ฯลฯ

24. deathscy

225
    1
    0
    ขอเปลี่ยนโหวตได้ไหมครับ พอดีแฟนผมหยุดวันที่ 20 พอดี
    เลยขอโหวตวันที่ 20 ส.ค. ครับ

25. nagoya

2,118
    3
    38
    เข้ามาโหวตกันหน่อยครับ

วันไหนดีครับ

เดือนกันยาเราจะมีงาน ทำบุญที่โรงเรียน เเถวๆบ่อทอง ชลบุรี นะครับเพื่อนๆ

งานนี้เหมือนปีที่เเล้วที่ไปที่เขาใหญ่ครับ ระหว่าง Subaru and Evolution รายระเอียดเพิ่มเติมเดี๋ยวเอามาเเจ้งให้ทราบกันครับ

เอาทริปอร่อยๆก่อนดีกว่า ทริปกินกุ้ง ไหว้พระ

26. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ลาออกจาก สมาคมคนโสด แล้วหรือ? อิอิ

27. deathscy

225
    1
    0
    .

555+ เข้าๆ ออกๆ ครับพี่โอ๋

:teeth:

28. aeo@scb

874
    6
    0
    27 สิงหา ครับ

29. aeo@scb

874
    6
    0
    27 เถอะ ท่านประธานไม่ไปจะสนุกได้อย่างไร หินเหล็กไฟ น่าจะเล่นกลางคืน ไหว้พระ กินกุ้งซะก่อน ค่อยกลับมาดู ก็ทันมั้ง

30. deathscy

225
    1
    0
    ลุ้นต่อไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้