ยินดีกับพี่เต้ยด้วยคับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย KEAK 7766, 25 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ขอแสดงความยินดีกับพี่เต้ยด้วยคับที่ทำการแข่งขันkart ชิงแชมย์
    แล้วจบคนเดียวแถมมีคะแนนด้วย ส่วนพี่กิตติก็ขอให้หายไวๆนะคับ
    ตีลังกาซะขนาดนั้น ส่วนผมโชคร้ายไปหน่อยไม่จบจนได้

2. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ พี่เต้ย

พี่กิตติเป็นอะไรมากหรือป่าวครับพี่

รถเสียเหรอ เกี๊ย

3. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0

พี่กิตตร่างกายไม่เป็นไรมากหรอกครับแต่จิตใจนี่สิผมไม่แน่ใจว่าพี่เค้าจะแข่งต่อไปอีกหรือป่าว เห็นภายนอกใจเย็นๆอย่างนั้นภายในนี่โครตมหาจตุคามบู๊เลยครับอายุก้อไปเลข4(ปลายๆ)แล้วนะนั่นหน่ะนี่สมัยหนุ่มๆจะขนาดไหน

ขอบคุณเกียกที่ให้กำลังใจ ก็ถ้ายางกับกระทะล้อรถเกียกไม่ไปกันคนละทางซะก่อน ก็จบที่สี่มีสปอนเซอร์แน่ๆ

เอาเป็นว่าเกียกชวนมือท้ายๆมาขับสองจังหว่ะหน่อยสิก็พี่ยะกับพี่เต้ยjpsหน่ะพวกเราสามคนมือต้นๆแล้วไม่อยากทิ้งสองคนนั้นไปไกลนักเดี๋ยวขับไม่ได้แล้วอ้างนู่นอ้างนี่อีก

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

เฮ้ย .... ภายในจตุรามกามเทพฯ ครับท่านน้อง
    อายุขนาดนี้ อะไรที่สูงกว่าสะดือไม่บู๊เด็ดขาด 55555+

5. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    LOL LOL LOL

6. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    โคบาลไปไหน

ขนาดพี่ เต้ย Prc ยังขนาดนี้ ถ้าเรียก"โคบาล"มาขับ นี่จะขนาดไหนเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้