จะใส่สปริงโหลดอันไหนน่าใช้กว่ากัน (เชิญต่อด้านในครับ)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย vakabayashi, 22 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    มอง ๆ ตัวเลือกในการโหลดไว้เป็นการใส่สปริงโหลด ที่ดู ๆ มาคงจะจบที่ h&r ที่นี้ปัญหามันมีอยู่ว่า

จะใส่ h&r(เบิกใหม่) กับโช๊คเดิมอัดน้ำมันใหม่ หรือ โช๊ค EK9 + h&r มือสอง สภาพดี

คำถามมีอยู่ว่า

1.ความสูงต่ำ - ฟิล ทั้ง 2 ชุดนี้ น่าจะเป็นยังไงบ้าง
    2.โช๊ค EK 9 เดิม ๆ เอา h&r อยู่ไหม (เจ้าของเก่าเค้าบอกสบายไม่ต้องอัดเพิ่ม)
    3.มีอะไรแนะนำเพิ่มเติมไหมครับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    โช้ค แบรด ดังๆ ซักชุด จบกว่าครับ

3. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้