มีใครเคยโดนตำรวจจราจรแถวถนนเกษตรนวมินทร์ก่อนถึงบุญถาวรบ้าง(สุดๆ)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย kongkame, 13 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kongkame

kongkame New Member Member

3
    0
    0
    ทุกวันนี้ต​ำรวจจราจรไ​ทยถึงเป็นแ​บบนี้ ขับรถกระบะ​บรรทุกของจ​ะเอาไปใว้ท​ี่หนองจอก ทำตามกฎทุก​อย่าง บรรทุกของไ​ม่เกินคอก เอาผ้าคลุม​ ขับชิดซ้าย​ โดนเรียกแถ​วถนนเกษตรน​วมินทร์ก่อ​นถึงบุญถาว​ร ขอดูใบขับข​ี่ก็มีให้ ขอดูสำเนาร​ถก็มีให้ อยากรู้ไหม​ครับว่าท่า​นตำรวจผู้น​ั้นพูดว่าอ​ะไร (เลี้ยงน้ำ​พี่หน่อยแล​้วกัน) ทั้งที่ไมได้ทำผิดอาไรเลย โคตรหน้าด้​านเลยที่พูดออกมาแบบนี้ หากินกับประชาชนที่หาเช้ากินค่ำอย่างนี้ มันเหมาะสมแล้วเหรอคร้าบคุณตำรวจจราจร

2. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
  3. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    เจริญ ละ งานนี้
    ผู้ดูเเลกฏหมาย ยังไม่สามารถอยู่ในกฏหมายได้เลย

4. ☻Drifter"Pom☻

☻Drifter"Pom☻ New Member Member

47
    0
    0
    เลว

5. keng_ES

keng_ES New Member Member

68
    3
    0
    สน.นี้ขึ้นชื่อเรื่องแบบนี้อยู่แล้วคับ ยิ่งถ้าเป็นรถซิ่งแล้วไม่เหลือคับ

6. EZU

EZU New Member VIP

355
    4
    0

เลี้ยงน้ำพี่หน่อย ....พี่น่าจะตอบกลับไปว่า งั้นแดรกเยี่ยวผมมั๊ยล่ะครับพี่

7. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    เคยเจอ ขอตังกินข้าว เคสคล้ายๆกันนี่ล่ะ เสื่อมจิง -*-

8. artjesus

artjesus New Member Member

55
    0
    0
    ผมเจอนี่เลย น้องพี่ขอลิโพขวด !!!!!

9. แง่ว หลายคนเลย ข่าว3มิติสักหน่อยไหม

10. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    ก้อหยิบน้ำเปล่าในรถให้เขาไปสักขวดสิคับ

11. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    สงสัยต้องพกน้ำเป็นแพ็คๆ ละ

ยืนนานท่าจะคอแห้ง...

12. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ด่านนี้ล่ะเจอประจำ 9โมงแม่งก็ตั้งแล้ว คนจะรีบไปทำงาน รถติดฉิบหาย เช้าติดนักเรียน สายติดด่านเถื่อน

บอกตรงๆผมไม่เคยจอดเลย กระแทกคันเร่งสวน เปิดกระจกด่าพ่อแม่งเข้าด่านเลยด้วยซ้ำ

ผมไม่ได้เก่งไม่ได้อะไร ก็คนหาเช้ากินค่ำธรรมดา แต่มันโคดน่าหงุดหงิด เอาเวลาหาแดกของมันไปเรียนวิธีเปิดปิดไฟจราจรเพิ่มจะดีซะกว่า

แม่งมีไฟแดงที่ไหนติดที่นั่น บางแยกแทนที่รถจะโล่งก็ต้องติดเพราะสัญญาณไฟควายๆของแม่งนี่ล่ะ วิสัยทัศน์ห่วยแตก

จราจร สน.โคกคxย เกลียดแม่งฉิบหายเลย ถ้าไม่ตั้งตรงนี้แม่งก็ตั้งหลังสตรีวิทย์ สาระเลว

แก้ไขล่าสุด: 14 กรกฎาคม 2011
  13. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    เคยเจอแต่ จอดรถไว้นี่ก่อนแล้วซื้อข้าวหมกให้พี่ 2 กล่องละกัน ฮ่าๆๆ

14. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ....... ถุ ย .......

15. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    เอาขวดน้ำที่ได้ฟรีจากเติมน้ำมันยื่นให้ไปเลย 555+

16. ทุกวันนี้ผมเจอตำรวจที่ไหนเรียกก็ตาม ผมใช้โทรศัพย์ถ่ายคลิปไว้ก่อนเลยไม่ต้องยกขึ้นมาถ่ายก็ได้ครับ...แต่ก็ไม่เคยเจออย่างท่านนะครับ ไม่งั้น ยูทูป ทันที 5555+

17. กระทิงแดง2ขวดมันก็ขอ หัวกล้วยจริงๆ สน.เฮี้ยนี่

18. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    นี่มันเปรต "ขอส่วนบุญ ส่วนกุศล" นี่หว่า

19. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ขอกันดีๆ ก็ไม่ว่าหรอก ...... ให้ไปนิดๆหน่อย ถือว่าทำบุญทำทานไป

แต่ไอ้ประเภทกูถูกต้องทุกอย่าง แล้วมาหาว่าผิดโน้นนั่นนี่ น่าด่ามากกว่า :p

20. ตำรวจไทย ไม่ต่างอะไรกับ โจร

21. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ผมเคยเจอขอค่าน้ำชาละกัน

22. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    เมื่อวานเพิ่งผ่านด่านตรงนั้นเหมือนกันคับ ไม่รู้แม่งมาตั้งด่านหรือทำไรกัน เห็นช่างตัดเสื้อมายืนวัดไซ้ ให้นายมัน กันตรงฟุตบาทเลย ชิลมากไปป่ะ

23. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    เจอประจำ เสื่อมจริงๆ

24. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ต้องบอกว่าพี่ก็ไปกินที่ยูซุปล่ะกัน ขับไปนิดนึง หรือไปหาแถวนวลจันทร์ก็ได้ ใกล้ๆเอง 555

25. nun-2531

nun-2531 New Member Member

35
    0
    0
    แถวๆบ้านเลย ผมคนหนึ่งระที่เจอมันแทบทุกวันที่มันตั้งด่าน แล้วอีกที่นึงก็ตงแยก ที่ตัดกับถ.นวมินทร์ อยู่ซ้ายมือทางเลี้ยวซ้ายไปรามอินทรา มันชอบหลบอยู่หลังป้อม เห็นแทบทุกวัน
    เจอมันเรียกที่ไรก็ไม่เคยจอดคับน่าเบื่อจิง ฝากพี่ๆที่ต้องผ่านทางนี้บ่อยๆระวังไว้แล้วกันคับ ถ้าเจออีกจะถ่ายรูปเอามาให้ดู

26. ตำรวจดี ๆ มีเยอะครับ

เพียงแต่ว่า...ผมก็ยังไม่เคยเจอเหมือนกัน

27. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ตำรวจดีโดนตำรวจ ไม่ดี ขมไว้อยู่ครับ อิอิ

28. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    ประเทศไทย ;);)

29. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    น่าจัดมากครับ เดี๋ยวนี้ตั้งด่านเร็วด้วย 8โมงกว่าๆก็มากันแล้ว

30. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    โดนมาแล้ว m150 12 ขวดสบายเลยคับ:cry: คิดว่าทำทานคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้