พึ่งไปถอย รถ Toyota altis มาใหม่ กูรูมีข้อแนะนำไหมครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 14 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พึ่งไปถอย รถ Toyota altis มาใหม่ กูรูมีข้อแนะนำไหมครับ ว่าต้องปฎิบัติยังไงบ้างครับ

1. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ควรนำไปเซ็ทเทอร์โบหรือวางเครื่องครับ ใส่โรลบาร์เสีย ทำการสปอทตัวถังเพื่อความแข็งแรง เปลี่ยนช่วงล่าง จะเหมาะสมที่สุดครับ.

2. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    อ่ะ ... ผมเดาว่าต้องเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง

3. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ตามพี่ดุ๊กเลยครับ แล้วก็อย่าลืมเข้าไปทำอู่ดัง ๆ ที่เป็นข่าวด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้