แบตเตอร์รี่ของรถยนต์ โตโยต้า ไฮบริด มีระยะเวลาในการใช้งานไหมครับ อยากทราบก่อนตัดสินใจซื้อครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ดิแอช, 14 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิแอช

ดิแอช Guest

0
    0
    0
    แบตเตอร์รี่ของรถยนต์ โตโยต้า ไฮบริด มีระยะเวลาในการใช้งานไหมครับ อยากทราบก่อนตัดสินใจซื้อครับ

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    3 ปี แสนโล ประหยัดตอนใช้ จ่ายเยอะ ตอนเปลี่ยนแบตนะครับ

3. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    อยากทราบด้วย.. ว่ามันประหยัดขึ้นมากน้อยแค่ไหน ?

4. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    เห็นว่าไปกลับเชียงใหม่ถังเดียว

แต่เปลี่ยนแบตทีก็กระอักครับ

5. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    แบตลูกละแสน!!!

ทางโตโยต้าเปลี่ยนรับประกันแบตเป็น10ปีเเล้วครับ อันนี้เรื่องจริง เนื่องจากมีหลายคนที่คืดว่าแบตพังง่าย ทางโตโยต้ายืนยันแบตไม่พังครับ พอดีญาติขายโตโยต้าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้