มีเสียงอะไรไม่รู้ดักกึกๆ ต้องใต้เท้าคนขับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย yamakiza, 29 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yamakiza

yamakiza New Member Member

22
    0
    0
    มีใครพอทราบไหมว่า เสียงดักกึกๆ เวลาขึ้นเนินหรือลงหลุมและถนนไม่เรียบ บริเวณเท้าคนขับเหมือนมีอะไรมาตีดังกึกๆใครพอทราบไหมว่าเกิดจากอะไร
    ตอนแรกที่เป็นได้เปลี่ยน ยางรองเครื่อง ยางกันโครง ยางรองคาน

2. yamakiza

22
    0
    0
    ไม่มีใตรตอบเลย

3. azure_abb

azure_abb New Member Member

977
    4
    0
    ผมไม่รู้จริงๆครับว่ารถอะไร ตอบไม่ถูก

4. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ผมว่าเป็นบูสปีกนกครับ

5. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    เข้าร้านช่วงล่างขึ้นห้อยดูเลยครับ สันนิฐาน ได้หลายอย่างเดียวจะเสียหลายบาท

6. yamakiza

22
    0
    0
    ขอบคุครับ

7. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    บูสปีกนก ครับ

8. yamakiza

22
    0
    0
    จนป่านี้ยังไม่ได้เข้เช็คเลยครับ ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ ว่าแต่บูสปีกนกเปลี่ยนราคาเท่าไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้