ใครมี สติ๊กเกอ McDonald's ที่ติดหน้ารถมั่งครับ อยากได้ๆๆๆๆขอแบบ สีเหลี่ยมนะครับ เอามาขายที

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Jaggaro, 27 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jaggaro

Jaggaro New Member Member

35
    0
    0
    ใครมี สติ๊กเกอ McDonald's ที่ติดหน้ารถมั่งครับ อยากได้ๆขอแบบ สีเหลี่ยมนะครับ
    ใครมี สติ๊กเกอ McDonald's ที่ติดหน้ารถมั่งครับ อยากได้ๆๆๆๆขอแบบ สีเหลี่ยมนะครับ

ใครมีขายให้หน่อยครับ 082 007 5065 e-mail [email protected] บอล

แบบใหม่ที่ร้านมันเปนรูปรถคันเล็กๆ อ่า อยากได้ สี่เหลี่ยม หรือไม่ก้อ วงกลม

2. PubGaNgsteR

PubGaNgsteR New Member Member

66
    0
    0
    เดินเข้าไปขอในแม็คได้เลยคับ เขาให้ฟรีทุกที่อยู่แล้วคับ บอกเขาว่าขอป้าย drive ture คับ

3. PubGaNgsteR

PubGaNgsteR New Member Member

66
    0
    0
    เป็น Sticker ไว้ใช้บริการ Drive-Thru ครับ

คือถ้าแปะ sticker นี้มันจะได้ promotion พิเศษ

บางครั้งก็ได้ น้ำฟรีอีกแก้วเวลาสั่งเป็น set

ก็แล้วแต่ว่าช่วงนั้นจะมี Promotion ไรให้

4. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    เข้าไปขอในร้านที่เป็น Drive-tru ได้เลย ผมก็มีเหลืออยู่อันนึงเหมือนกันไม่ได้ใช้

5. SUICIDE MACHINE

SUICIDE MACHINE New Member VIP

111
    0
    0
    ขอที่เคาเตอร์ได้เลยครับ สาขาที่มีdrive thru

6. Jaggaro

35
    0
    0
    ครับตอนนี้ผมไปขอแล้ว มันเป็นแบบใหม่อะครับ เป็นรูปรถคันเล็ก ๆ

ผมอยากได้แบบเก่าอะครับที่เป็นสี่เหลี่ยมอะครับ ใครมีเอามาขายทีนะครับ

7. Jaggaro

35
    0
    0

เป็นแบบสี่เหลี่ยมปะครับ ถ้าใช่ขอซื้อต่ออันนึงนะครับขอเบอโทรด้วย

8. ถึงขั้นต้องซื้อเลยเหรอครับ แสดงว่าอยากได้มาก

เอาใจช่วยให้ได้ไวๆ ครับ

วันก่อนผมก็เพิ่งโทรสั่งเบอเกอร์ แล้วให้คนส่งเค้าติดมาให้ด้วย 2 อัน แต่มันเป็นรุ่นใหม่แล้วอย่างที่ว่า

9. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    ที่เมเจอร์รัชโยธิน ยังมีแบบเก่าอยู่ครับ ผมเพิ่งไปขอมา 2 อัน

10. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    แบบใหม่ไม่สวยเลยแบบเก่าสวยกว่าของผมซีดหมดล่ะเด๋วไปขอที่เมเจอร์ใหม่ดีฟ่า

11. Jaggaro

35
    0
    0
    5555ผมนี่ก้อบ้าเนอะ

5555ผมนี่ก้อบ้าเนอะอยากได้แบบเก่า ต้องขอซื้อเลย 55555ผมไปหลายMcแล้ว มีแต่แบบใหม่หมดเลยอะ

12. Jaggaro

35
    0
    0
    ครับขอบคุณมากนะครับ

ครับผมก็จะไปวันนี้ครับ

13. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    เมเจอรัชโยเลยครับ

14. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    ใช่ครับ แบบใหม่ ไม่สวยเลยครับ

ในรถผมก็แปะ แบบเก่าอยู่ แต่สีซีดหมดแระ

15. eg แอ๊บแบ๊ว

eg แอ๊บแบ๊ว New Member Member

38
    0
    0
    หัวอกเดียวกันเลย ของผมก้อซีดแล้วมีแบบใหม่อยู่ที่บ้าน4แผ่น ผมว่าแบบเก่าสวยกว่า

16. Jaggaro

35
    0
    0
    พึ่งกับมาจากเมเจอรัชโยงับ ไปขอมาแต่ก้อได้แบบใหม่ ทั้งตงตลาดวิลล่า ละก้อหน้าเมเจอ เซงเลยนายไปขอมาวันไหนอะครับอยากได้มั่งจัง
    พึ่งไปมาครับ มีแต่แบบใหม่ ทั้งตงตลาดวิลล่าละก้อหน้าเมนายไปขอตงไหนอะครับ
    ครับ ผมว่าแบบเก่าแนวกว่าเยอะ

อยากได้แบบเก่าเหมือนกันครับ

17. Jaggaro

35
    0
    0
    อยากได้ครับบบบบบบบบบบบบบบ

อยากได้ครับบบบบบบบบบบบบบบ

18. Jaggaro

35
    0
    0
    อยากได้ครับใครมีมั่งๆๆ

อยากได้ครับใครมีมั่งๆๆ

19. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    เคยขอมาตอนนั้นสิบแผ่น ลองหาดูให้คับ

20. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    เป็นของหายากไปสะงั้น เด๋วก็เจอพ่อค้าเอาไปทำมาขายอีกหรอก

21. Jaggaro

35
    0
    0
    ครับ

ครับถ้าหาเจอโทรมาบอกหรือบอกในนี้ก้อได้นะครับ 082 007 5065 บอล ครับ

ขอบคุณครับ

22. ยังไม่ได้อีกหรอครับ

นี่ถ้าผมมีติดอยู่ นี่ผมเดินไปแกะให้เดี๋ยวนี้เลยนะเนี่ย !!

เอาใจช่วยครับ

23. Jaggaro

35
    0
    0
    55555 หายากจิง ไปเมเจอรัชโยธินมานึกว่าได้แล้วแน่ๆ ก็ไม่มีมีแต่แบบใหม่

5555555

24. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    ผมมีอยู่อันนึง ไม่ได้ใช้มาเอาไปเลยคับ ฟรี !!!!!!!!!!!!!! ผมอยู่นวมินทร์ 86 มาเอาได้ 24 ชมคับ 086-999-2522 บอยคับ ขอสงวนสิทธิให้คุณ jaggaro ก่อนนะคับถ้าไม่เอาคนอื่นมาเอาได้เลยคับ ฟรี เหมือนกัน :eek:

25. Jaggaro

35
    0
    0

ครับ ขอบคุณครับ นวมินทร์ อยู่ตงไหนอะครับผมไปไม่ถูกอะครับ เซงเลย ถ้าจะรบกวนใส่ซองละส่งมาจะได้ปะครับอยากได้ๆผมไปถูกช่วงรัชดาในร์แถวนั้นเองอะครับ ขอบคุณครับ

ถ้าส่งได้นี่ที่อยู่นะครับ

ธีรดนย์ กสิพร้อง 28/3 ม.3 ถนนบรมราชชนนี แขวงฉิมพลี เขตตลิ่งชัน กรุงเทพ10170 ขอบคุณล่วงหน้าครับ อิอิ

26. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    เดี๋นวพรุ่งนี้ ส่งให้นะคับ :eek:

27. น่าเห็นใจครับ บ้านอยู่โคตรไกลเลย แปะแล้วเป็นไงบ้าง ถ่ายรูปมาให้ดูบ้างนะคับ

28. Jaggaro

35
    0
    0
    ขอบคุณมากนะครับ

ขอบคุณมากนะครับที่เสียเวลาส่งมาให้ * - *เดี๋ยวได้ละบอกนะครับ

29. Jaggaro

35
    0
    0
    ครับถ้าได้ติดนะ อิอิ อยากได้ๆ

ครับถ้าได้ติดนะ อิอิ อยากได้ๆ

30. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    โอ๊ว..ว ใจดีจังเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้