มีปัญหาโช๊คอัพ Toyota crown ปี05รุ่นGRS180

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Tawan2547, 22 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tawan2547

Tawan2547 Guest

0
    0
    0
    ผมเอาโช๊คอัพไปอัดน้ำมันมา หลังจากติดตั้งปรากฏไฟโชว์บนหน้าปัดว่าโช๊คอัพมีปัญหา ทำอย่างไรถึงจะให้ไฟดับ
    แล้วถ้าต้องการเปลี่ยนโช๊ค แนะนำได้ไม๊ครับว่ามีของยี่ห้ออะไรที่ใส่ได้บ้างครับ และอาการฟ้องบนหน้าปัดจะเป็นอีกไม๊ครับ
    ขอผู้รู้แนะนำหน่อยครับ

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    เปลี่ยนของแท้ครับ เข้าอู่หรือศูนย์ที่มีเครื่องมือในการตรวจเช็คและลบไฟที่โชว์เท่านั้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้