ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ :)

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย GakGalax Fascinated, 21 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ :)

1. ยินดีต้อนรับครับ ผมน้องอยู่แถวนวมินทร์ครับ

2. ยินดีต้อนรับค๊าบ ผมอ๊อบแอ๊บ อยู่แถวโคราชค๊าบ

3. ฝากเนื้อฝากตัว ผมไม่ให้ดอกนะค๊าบ

4. ยินดีต้อนรับคับ บอยจรัญคับ แหม๋น้าแอ๊บทีสาวๆ จัดให้ตั้งหลายดอก...อิอิ

5. สาวที่ไหนอะ บอย...

6. ถ้าเป็นสาวๆ จัดเต็มดอกครับ ^_^

ผม แก๊กครับ อยู่ รังสิตคลองหกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้