ถึงคุณตี๋ครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Ja Khonkaen, 14 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ผมฝากรูป ประเก็นฝาสูบ SR20DE และประเก็น ท่อไอเสียไว้ครับ

2. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ได้ของยังครับ

3. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ได้แล้วครับ เปลี่ยนแค่ประเก็น ไม่ไสฝา เพราะช่างประจำบอกว่าไม่โก่งแน่นอน ประเก็นที่รื้อ ก็แทบไม่มีรอยเสียหาย ทดลองใช้มาสองวันระดับน้ำปกติ น่าจะหายป่วย วิ่งฉิว เหมือนเดิม ตัวเย็น ไม่มีฟองอากาศเล็ก ๆ เป็นสาย ๆ ผุดขึ้นอีกแล้วครับ ขอบคุณมากจริง ๆ (ชอบใจตรงที่อะไหล่ NISSAN แท้ Made in Japan และครับแต่ราคาถูกมาก)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้