โคมหน้าเหลือง แล็กเกอร์หลุดลอก อยากเปลี่ยนโคมใหม่ เฉพาะ โคมใส

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Rote_EK, 24 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rote_EK

Rote_EK Member Member

71
    4
    8
    โคมไฟหน้า แล็กเกอร์ หลุดลอกหมดแล้ว อยากเปลี่ยนใหม่โคมใหม่มีขายไหมครับ P/N อะไรใครรู้ช่วยบอกทีครับ หรือมีขายที่ไหน ถ้ามีราคาจะดีมากเลยครับ
    โคม Civic Lev99 ครับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ลองขัดดูก่อนครับ

3. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    กำเงินไว้แล้วดูกระทู้ซื้อขายครับ ผมคิดว่าเซียงกงน่าจะพอมีนะ (แต่อาจจะเป็นโคมที่ขัดให้มันใสแล้ว)

4. Rote_EK

Rote_EK Member Member

71
    4
    8
    เสียดายครับ เพราะเป็นโคมดำแท้ แต่พลาสติกโคมใส แล็กเกอร์มันเริ่มเสื่อมสภาพ เคยขัด แต่ก็ใสแค่พักเดียว แล้วก็กลับมาเหลืองอีกอ่ะครับ

5. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    เบิกโคมใหม่บ้านเราข้างละ สองพันกว่าบาทมั้ง ถ้าผมจำไม่ผิด
    แล้วก็สับหน้าเอา เอาแต่เปลือกหน้าใสๆๆ ใส้ในเอาของดำ TypeR
    จะกลายเป็นของใหม่ TypeR ไปเลย 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้