ถามเรื่องกระจกมองข้างสปูนคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย 9ษ6115, 19 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 9ษ6115

9ษ6115 New Member Member

78
    2
    0
    รบกวนหน่อยนะคับ
    พอดีจะหามาไว้ใช้สักคู่คับ หาซื้อที่ไหนคับ ราคาเท่าไหร่
    แล้วถ้าจะเอาตัวไฟฟ้ากระจกเดิมไปแปลงใส่ ทำได้ไหมคับ
    แล้วที่พี่ๆหุ้มคาร์บอนกัน นิยมหุ้มลายไหนกัน
    ยังไงรบกวนหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ

2. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    รบกวนหน่อยนะคับ
    พอดีจะหามาไว้ใช้สักคู่คับ หาซื้อที่ไหนคับ ราคาเท่าไหร่ (TRC มีครับแต่กระจกสองข้างไม่เท่ากันนะ ผมแนะว่าเอาทรง Vision จะดีกว่างานพลาสติกจะสวยกว่า)
    แล้วถ้าจะเอาตัวไฟฟ้ากระจกเดิมไปแปลงใส่ ทำได้ไหมคับ (ไม่เคยทำครับ)
    แล้วที่พี่ๆหุ้มคาร์บอนกัน นิยมหุ้มลายไหนกัน (แล้วแต่จะชอบครับส่วนมาก ลาย1 นะ)
    ยังไงรบกวนหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ (ครับผม)

3. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    คุณโดม EK ขายอยู่ในหน้าซื้อขาย งาน copy เกรด A เป็นลาย1 เเต่สวยสุดๆเลย

4. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ผมแปลง มอเตอไฟฟ้ายัดเข้าไปได้ครับ

ก็ต้องหาปูนมาหล่อเป็นที่ยัดด้านใน แล้วกระจกเจียนออกไปหน่อย ไม่งั้น ปรับได้นิดเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้