รถสมาชิกท่านได้คับ เจออยู่ที่สนามเมื่อคืน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย จ๊ะเอ๋ค้าข้าว, 26 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ไทเกอร์สีเงิน ทะเบียน5555อ่างทอง เห็นไปวิ่งซ้อมอยู่ที่คลอง5 ติกติ้กเกอร์คลับด้วย ว่าจะเข้าไปทักแต่เห็นวิ่งซ้อมอยู่เลยไม่ได้ไปคุยด้วย ส่งเสียงหน่อยคับ จะได้รู้จักกันคับ:)

1. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    รคครายอ่าๆๆๆ รายงายตัวหน่อยจิ แอบไปซุ่มทำไรคนเดียวเดวเหอะ .......... :D :D :D :D

น่าจะเปนรถพี่โป้ง ปะ ..........

2. พี่ว่าไม่ใช่นะจิ้น ไทเกอร์ตัวเก่าอ่ะ เครื่องดีเชลเซ็ตโบนะ เห็นมากัน2คัน อีกคันเป็นD4Dสีบรอนต์ ติดติ้กเกอร์คลับทั้งคู่เลย

3. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    รถใครๆๆๆๆๆ

4. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ช่ายรถใครฟระ555+

5. อ้าว ใครเป็นเจ้าคับของเนี่ย

6. toon045

toon045 New Member Member

39
    0
    0
    อยากรู่จัง ว่าเป็นรถใครหน่ะ

7. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    ว่าแต่พี่เอ๋อยู๋หระรีไม่ใช่หรอ ไปโผล่ไรที่รังสิตครับ หรือว่า.....อิอิ

8. งานนี้สงสัยเจอตัวปลอม เพราะติ้กเกอร์ตัวเล็กกว่าปกติ

9. หรือว่าอะไรก็อป แค่รังสิตเองทำมัยจาไปไม่ได้ ไม่เหมือนเด็กร้อยเอ็ดหร้อก มามิตติ้งกะเค้าหน่อยก็ไม่ได้:p :p :p :p

10. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    พูดเป็นหนังการ์ตูนเลยนะพี่ 500กว่าโลเนี่ยนะ

แอบหนีแฟนเที่ยวแน่ๆเลน เหอะๆๆ

11. ป่าวนะ ตามไปคุมถึงที่เลย

12. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    ก็งี้แหละ 55+

13. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ใครว้า ไม่เปิดตัวอย่างเงี้ยก็อปชัวเลย

14. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    โต๋เต๋ไม่เห็นมีสติกเกอเลยอยากได้บ้าง

15. สงสัยจะปลอมจิงๆอ่ะแมน ติ้กเกอร์ด้านล่างมันผิดไปจากเดิม ตัวเล็กกว่า ดูงัยมันก็ไม่เหมือนของแท้อ่ะ แล้วติดทั้ง2คันเลยนะ ดังกันใหญ่แล้วคลับเรา อิอิ..

16. CoPPy_JuNG

263
    1
    0

รถยังไม่เสร็จเลยพี่แมนจะไปได้ไง ว่าแต่คลับนี้มีก๊อปกี่ก๊อปเนี่ย กลัวมีหลายก๊อป:D

17. CoPPy_JuNG

263
    1
    0

สงสัยมีล๊อตเดียวครับ ที่เหลืออยู่ด้วยใจครับ สติกเกอร์ไม่สำคัญ สำคัญอยู่ที่ใจครับ ใจรักซะอย่าง (พี่ๆเค้าสอนมาอย่างงี้ใจจริงก็อยากได้ใจจะขาดเหมือนกันแหละ:D )

18. เอาติกเกอร์ ยาลมตราควายเงี่ยหูไปติดก่อนมั้ยล่ะ อิอิอิ

19. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    ก็ดี น่าสนใจ

20. คริคริคริ.........

21. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    จิ้นมีรายละเอียดของสมาชิกทุกคนไม่ใช่หรอ ลองดูจิๆ

22. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ใช่..จิ้นรถใครกันแน่????

23. นี่ขนาดประทานยังไม่รู้จักเลยหรือนี่ ไอ้เราก็ดันไม่ได้ถ่ายรูปมาแฟนเอาโทศัพย์ไปเล่นเกมส์ซะงั้น.........

24. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ระวังน๊ะครับกลุ่มเราปลาเน่าตัวนึงเหม็นหมดน๊ะ

25. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    สรุปแล้วรถใครเนี่ย

26. ม่ายรู้.......

27. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    พี่ว่ารันเบอร์ เลยดีก่า จิ้น

28. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    รันเบอร์นั่นหมายความว่า วิ่งเบอร์เลยเหรอ
    แล้วเบอร์มันวิ่งได้เหรอ55555555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้