ใครพอจะทราบเบอร์สี สีเหลืองนี้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Purd_Prostreet2, 24 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    รบกวนใครทราบเบอร์สีเหลืองแบบในรูปบ้างครับว่า เบอร์อะไร ช่วยบอกหน่อยครับ อยากได้สีนี้แต่ยังไม่ทราบเบอร์สีครับ

ขอบคุณครับ

[​IMG]แนะนำรีวิวข้อมูล >> สถานที่ท่องเที่ยว

2. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    y 65 p หรือป่าวครับ

3. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    พอจะมีตัวอย่างสี y 65 p มั๊ยครับ จะได้ลองมาเปรียบเทียบดูครับว่าใกล้เคียงรึป่าว

4. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    พอจะมีตัวอย่างสี y 65 p มั๊ยครับ จะได้ลองมาเปรียบเทียบดูครับว่าใกล้เคียงรึป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้