มือใหม่ครับ..ถ้าจะไปดู Pro Racing Series 2011 ไปที่สนามได้เลยไหมครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย kazzracing, 25 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kazzracing

kazzracing New Member Member

3
    0
    0
    มือใหม่ครับผม

จะขออนุญาติถามว่าถ้าผมจะไปดู Pro Racing Series 2011 วันที่ 27-28 สิงหาคม 2554 ที่สนามแก่งกระจานนี่ผมไปดูได้เลยหรือเปล่าคับ หรือต้องมีการซื้อบัตรอะไรก่อนหรือเปล่า

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะครับ ผมมือใหม่จิงๆ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ไปดูได้เลยครับ ไม่ต้องซื้อบัตรเข้าชมใดๆ ทั้งสิ้น

ทุกๆ รายการเซอร์กิตของประเทศไทย ดูฟรี ไม่เสียเงิน

ไปดูแล้ว ถ่ายรูปมาฝากชาวเว็บด้วยก็ดีนะครับ ;)

3. kazzracing

3
    0
    0
    ขอบคุณมากนะครับ จะพยายามเก็บบรรยากาศมาฝากครับผม :eek:

4. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    รายการใหญ่ๆ ทางสนามอาจจะเก็บค่าเข้าชม
    ประมาณ 50 บาท
    เป็นบางรายการ

5. kazzracing

3
    0
    0
    พอทราบไหมครับว่ารายการที่แก่งกระจานสุดสัปดาห์นี้เค้าเริ่มกันกี่โมงครับ

6. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    pro series ไม่แน่ใจเท่าไหร่ครับ แต่ส่วนใหญ่จะเริ่มวิ่งกันตั้งแต่เช้า 9โมง ถึงเย็นๆ 4-5โมง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้