ยังจำผมกันได้ไหม Crown Ms65 หลังจากรอมา 8 เดือน เสร็จแล้วคร้าบบ!!!

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย aekkung69, 8 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aekkung69

aekkung69 New Member Member

4
    0
    0
    เสร็จแล้วครับ หลังจากรอมา 8 เดือน ถอยออกมาเมื่อวาน เหยียบ 140 ยังนิ่งๆ ไม่กล้าเหยียบต่อ เพราะยังไม่ได้ตั้งศูนย์ ;)

เครื่อง Nissan ดีเซล 6 สูบ 3000 cc (ถ้าผมดูไม่ผิด) :p

ช่วงล่างยังไม่ดีเท่าไหร่ ค่อยๆทำต่อไป :eek:

อยากให้แนะนำ หรือ ท่านไหนมี อุปกรณ์ภายในสวยๆ เช่น กระปุกเกียร์ Crown ไรงี้ บอกผมได้น๊ะครับ ภายในยังไม่โดน ...
    :D

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    สวยครับ ถ้าได้ล้อซี่ลวด กับกระจกติดแก้มมาใส่จะสวยมากตามแนวเรโทรครับ

3. BOMBMAN_9

BOMBMAN_9 New Member Member

137
    0
    0
    งามขนาดคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ...

บอมบ์แมน บาวแดง...

4. aekkung69

aekkung69 New Member Member

4
    0
    0
    ปัญหาก็คือ แต่งไปแต่งมา มันจะไม่ใช่ Retro Car ซะแว้ว ....

5. NooN_ลงขัน

NooN_ลงขัน New Member Member

21
    0
    0
    สวยมากครับ

6. BIKHAM

BIKHAM New Member Member

15
    0
    0
    งามครับ ... :)

7. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    สวยคับ เอาภาพมาให้ชมอีกนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้