รบกวนผู้รู้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Addsan, 24 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Addsan

Addsan Member Member

37
    0
    6
    พอดีคอยล์เย็นของแอร์รถของโตโยต้าคราวน์ MS132 รั่วครับ พอมีร้านแนะนำบ้างไหมครับ
    ของแท้หรือปลอม ราคาประมาณเท่าไรครับ

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ไม่แพงครับ น่าจะสามพัน +/-

3. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ผมเคยซื้ออยู่ประมาณ1800 น่ะถ้าจำไม่ผิด เป็นของมือสองเซียงกง ตรงรุ่นครับ ถ้าจะเอาเด๊ยวเช็คของให้ก็ได้ครับว่ายังพอมีมั้ย แล้วราคาเท่าไรครับ ^^

4. soontorn

soontorn New Member Member

21
    0
    0
    เคยเปลี่ยนของเทียบได้แปดเดือนรั่วครับ ตอนนี้ใส่ของโคโรน่าเท่ากันแดะดูงานหนากว่า เป็นของใหม่ บวกค่านำยาค่าช่างสามพันสี่ครับ คอยตัวสองพันสี่มั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้