จะได้รถแล้วครับบบบ พรุ่งนี้ NISSAN VA VAN สีบรอนซ์ แล้วจะมาอัพรูปให้ชมกัน ^___^...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย SaMabat Chantaweaj, 22 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    จะได้รถแล้วครับบบบ พรุ่งนี้ NISSAN VA VAN สีบรอนซ์ แล้วจะมาอัพรูปให้ชมกัน ^___^ ว่าแต่ผมจะหาพวกของแต่งตรงรุ่นได้จากไหนบ้างครับ พวกกันสาด ฝาท้ายปัดหลัง เนี่ยครับ

1. ติดต่อคุณแอร์ ตามิ้งไม่ได้เลยครับ

2. กัดสาดประตู จัดไปครับ

3. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
  4. ว้าว..รถใหม่??

5. กำลังจะมาสวยอีกคัน

6. ขับกลับบ้านมาละครับ รับจากกทม กลับสู่ พัทยา...สวัสดีครับทุกๆท่าน

ยินดีด้วยจ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้