HLc 5 th !!!!

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้รถซา..หริ่ม, 28 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0

จากที่เกิดเหตุ อุทกภัยในหลายๆ พื้นที่

สมาชิค ทุกท่าน คงกำลัง วุ่นๆ ยุ่งๆ เรื่อง " น้ำ " กัน อยุ่ จนไม่ว่างที่จะคิด

ขณะนี้ คลับ ของเรา ถึงวัน ครบรอบ 5ปี แร้ว

กำลังจะก้าวสู้ ปีที่ 6

ขอตอนรับ สมาชิคใหม่ๆๆ ที่เข้ามาเรื่อยๆ

มารู้จักกัน พบปะ พูดคุย แรกเปลี่ยน ประสบการณ์ ต่างๆ

ทั้งเรื่อง รถ เรื่องการทำงาน อื่นอีกมากมาย

อยู่กัน แบบพี่ แบบ น้อง แบบเพื่อน

มีอ่ะไร พึ่งพาอาศัยกัน ตามกำลังความสามารถของแต่ล่ะบุคคล

อ่ะไรที่อยู่ดีแร้ว ก้ออยากให้ดีแบบนี้ต่อๆไป

อ่ะไรที่คิดว่า ไม่ดีก้อ อยากให้มัน หายๆๆไป ปรับเปลี่ยนแก้ไขกัน

ท่านใดที่ บ้านน้ำท่วม ก้อขอให้ น้ำลดไวไว

อ่ะไรเสียแร้วก้อเสียไป มาเริ่มต้น กันใหม่

ตราบใด ที่ เราทุกคนยังมี ลมหายใจ สู้ๆๆ กันต่อไปคัฟ

ขอบคุณ สมาชิคทุกๆท่าน ที่ทำให้ คลับนี้ อยู่มาจนครบรอบ ปีที่5

ขอบคุณความรัก ความอบอุ่น ความสนุกสนาน ที่มีให้กัน ตลอดๆๆมา

( ไม่ผิดหวัง และถูกต้องตามจุดประสงค์ ที่ผม ตั้งใจ ทำขึ้นมาจิงๆ )

ขอบคุณ สมาชิค ทุก คน

* สติกเกอร์ อาจไม่สวยเท่าไหร่ ก้อขออภัยไว้ ณ ที่นี้ ด้วย

** คาดว่าช่วงปีใหม่ หรือหลังจาก เหตุการณ์น้ำท่วม สงบลง คงจัด มิตติ้ง มาพบเจอกัน

พร้อม รับสติกเกอร์ ครบรอบ 5 ปี

*** ที่ขาดไม่ได้ คงเมา ปริ้นๆๆ กันทุกๆคน 5555​

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 พฤศจิกายน 2011
  2. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    แจ่มตามนั้น อยู่มาปีเดียวแต่ก็มีความรู้สึกว่าอบอุ่นเหมื่อนมากกว่า5ปีฉนั้นนน่าจะอยู่ยาวถึงร้อยปีหมื่นๆปี
    (อ๊วกไหมมมมม)

3. Nin Diesel

Nin Diesel New Member Member

244
    3
    0
    HLc.ที่ๆมีแต่ความอบอุ่น และสนุกสนานถึงแม้ว่าจะเข้ามาได้ไม่นาน
    แต่ก็รู้สึกดีที่ได้อยู่ใน HLc. ตลอดๆๆๆๆๆไป

4. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เมิงอยู่คนเดียว นะหมื่นปีนะ 555
    ผม HLc 100%

5. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    HLC อยู่ครับ ผมขอสัก 69 พอ

6. joe_non@HLc

2,833
    38
    0
    ไม่น่าถึงว่ะ

7. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    เวรไหงพูดงั้นละครับพี่....................

8. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    I Love HLc

9. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เว้ยพี่โจ้ไปว่าเค้า..ฮ่าๆๆๆๆ

10. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ไม่มีอะไรพูด นอกจากรู้สึกดีมากครับกับคลับของพวกเรา

11. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    HLc พี่น้องกันทั้งนั้นครับ

12. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ติดตาม HLC อยู่เสมอๆครับ .... ไม่ทิ้งไปไหนแน่นอน ^^

13. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
  14. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ตามนั้นครับจิ้น

15. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    เลือด HLc ทั้งกายเเละใจ

16. fiatpadzad

fiatpadzad New Member Member

83
    1
    0
    ็HLC ตลอดกาลครับ

17. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ใช้เลย เนี่ยแหละ Hilux Club

ขอบคุณท่านประทานจิ้น ที่ทำให้มีคลับอันอบอุ่น

18. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกคนที่อยู่ร่วมกันมา

ขอให้HLCเจริญยิ่งๆขึ้นไป

สิ่งดีๆที่ผ่านไปก็เก็บไว้เป็นความทรงจำ

สิ่งไม่ดีๆๆก็ขออย่าเอามาเก็บไว้ในใจปล่อยมันผ่านไป

จะได้ไม่เครียดกันนะครับ เดี๋ยวก็ดีขึ้นมาเองไม่เร็วก็ช้า

HLC 100% ไม่ซุ่ม ไม่หมก ไม่แบ่งแยก

แต่ต้องแยกเยะ เรื่องจิงและเรื่องเทจ

19. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ยังจะตามมาขำอีก นิสัยยอุอุ

20. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    HLc ที่นี่มีเพื่อน....มิตรภาพเพียบ.....หุหุ

21. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    คำเดียวเรยว่า...........สุดยอด

22. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  23. joe_non@HLc

2,833
    38
    0
    "100%เหมือนเดิม"

24. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    สุดยอดดดดดดดดดดด

25. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    เสียดายที่ไม่ได้ฉลองครบรอบกัน

26. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    สามปีที่ผมเข้ามาเจอที่นี่ (น่าจะถึงนะ จำไม่ได้ ^^") โดยมีประธานแมน เป็นผู้แนะนำผมเข้ามายังบ้านหลังนี้ และผมก้อได้เข้ามามีส่วนร่วม ได้รู้จักพี่ๆหลายๆท่านที่รัก ในสาวก HILUX ครับ บ้านหลังนี้มีแต่ความสุขและความอบอุ่นและรอยยิ้ม ซึ่งตอนแรกผมไม่รู้จักใครเลยก้อได้รู้จักพี่ๆมากมายครับ ผมรักที่นี่มากครับ:love::love::love::love:

27. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ใช้คำว่าHILUX นำหน้าชื่อเลยดีกว่าได้รู้ศึกว่าเราพวกเดี๋ยวกันนะจ๊ะ อุอุปีห้าน่าจะมีอะไรพิเศษหน่อยยย

28. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    สำหรับ HLC บ้างครั้ง ไม่ค่อยว่างไปร่วมกิจกรรม แต่ก็รัก HLC เหมือนเดิมคับ

29. Mu_sic

Mu_sic New Member Member

49
    1
    0
    ผมถึงแม้จะเข้ามาไม่กี่วัน แต่ก้รู็สึกอบอุ่นมากมาย i love HLC

30. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ยังอยู่บ้านนี้เหมือนเดิมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้