พี่ท่านใดอยู ชะอำ บ้างคราบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย PUVIGO@HLC, 25 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    พอดีผมว่าจะไปเล่นน้ำทะเลซักหน่อย เลยอยากโทรสอบถาม สภาพอากาศซักหน่อยครับ น้ำทะเลเล่นได้ใหม ผมว่าจาไป 28/8/54 คราบ (ผมขอเบอร์ติดต่อด้วยนะครับ ขอขอบคุณคนับ)

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อัฟ ให้ ครับ ขอให้เที่ยวให้สนุก ขับรถเดินทางปลอดภัย ครับ ตรวจสอบเช็คสภาพอากาศก่อนเดินทาง นะครับ
    ตรวจสอบระบบเบคร ยาง ให้ พร้อม ครับ
    ลุยเลย ช่วงนี้ดีเซล ลด กระหน่ำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้