รถฉลามโบกเรียก

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Reloaded, 11 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ขับรถออกต่างจังหวัด รถฉลามจอดอยู่ มีพวกโบกเรียก ไม่จอดจะผิดไหมครับ

2. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    ตามปกติน่าจะผิด
    แต่ตามปกติผมก็ไม่เคยจอด
    ด่านเถื่อนกับพวกเรื้อนหากินมันเยอะ -*-

3. ถ้าไม่โดนโบกจัง ๆ ก็ไม่จอดเหมือนกันครับ มาเร็ว ๆ ก็ผ่านไปเลย
    แล้วค่อยไปจอดสัก 100 - 200 เมตรข้างหน้าเอา ถ้ามันไม่เดินตาม
    มาก็...บ๊าย บาย แต่ก็ไม่เคยเห็นจะเดินตามมาสักทีนะ 555+

4. อุลตร้าแมน

อุลตร้าแมน New Member Member

158
    2
    0
    พวกนี้ส่วนใหญ่จะหากินกะรถใหญ่ๆนะครับ
    แถวสายเอเซียเพียบเลย

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ถึงโบก...ผมก็ไม่เคยจอด..แหกประจำ..ไม่เคยโดนตาม...

นอกเสียจากว่าตั้งด่านใหญ่ มีกรวยลดช่องจราจรเพื่อตรวจ อย่างของตำรวจภูธร

6. e'-JiN

e'-JiN New Member VIP

723
    30
    0
    ปกติก็ไม่จอดให้กับพวกรีดไถแบบนี้...ถ้าตั้งด่านใหญ่ก็เข้าด่านตามปกติ...ถ้าเราเราไม่ได้มีอะไรผิดก็ไม่มีเหตุต้องหวั่นไหว...

7. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
  8. kung ek

kung ek New Member VIP

103
    4
    0
    ถูกไจ คับ

9. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    ไม่มีกรวยตั้ง ไม่มีบีบพื้นผิวการจราจรเพื่อตรวจ ไม่มีป้าญสัญญาน ถ้าเป็นแบบนี้

ต่างจังหวัด ผมตั้งใจไม่จอดเลยครับ

10. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ถ้าไม่มีด่าน เห็นยืนกันเฉย ๆ ผมกดใส่ตลอด เหมือนเราขับมาเร็ว ๆ ไรเงี๊ย ไม่จอดหรอกก

11. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    ผมก็ใช้วิธีนี้ครับ 555 ลองใจพี่แกดูก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้