สอบถามเรื่องประตูหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Excited Rider, 31 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Excited Rider

Excited Rider Member Member

576
    2
    18
    คือวันนี้ไปถามร้านประดับยนต์มา จะทำ Ctrl.Lock กับ กระจกไฟฟ้า ทางร้านบอกว่าทำได้ครับ แต่ติดปัญหาตรงที่สวิทคุมนี่แหละครับ ถ้าไม่มีสวิทคุมที่ประตูฝั่งคนขับแบบรถใหม่ๆ มันจะต้องทำแผงสวิทใหม่ ซึ่งจะยุ่งยากและเกะกะที่จะหาพทื้นที่ในการติดตั้งครับ เลยจะถามว่า รถผมบี11 จะเอาแผงสวิทประตูฝั่งคนขับ ที่มีทั้งสวิทคุมกระจกและเซ็นทรัลล็อคเหมือนรถใหม่ๆ ของตัวไหนมาลงได้บ้างครับ ขอบคุณครับ :)

2. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    บี 11

ใคร เคย ทำ แล้ว บ้าง

ช่วยน้องหน่อย

3. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    เข้าใจว่าแปลงได้หลายๆรุ่น

เพียงแค่ว่ามันจะออกมาไม่สวย :)

4. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เห็น ที่ คลองถม

มี ชุดคิท ขาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้