ถามหน่อยครับ เรื่อง ช่วงล่าง กับ แร็ค พาวเวอร์

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย T-U-N, 31 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. T-U-N

T-U-N New Member Member

34
    2
    0
    ถามหน่อยครับ เรื่อง ช่วงล่าง กับ แร็ค พาวเวอร์ mr2

1. ช่างล่างหน้า พวกลูกหมากเริ่มดัง มีขายตามร้านอะไหล่ปรติ หรือเปล่า โดยเฉพาะ ลูกหมากตังล่างสุด มันคลอนแล้ว

2. แร็ค พาวเวอร์ซ่อได้หรือเปล่า หรือ ต้องเปลี่ยนยกเส้น หรือมีไคขายบ้างครับ ของผมรั่ว

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบ

2. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ตอบข้อ 1 ซ่อมได้ เปลี่ยนอะไหล่ใหม่ได้ เบิกได้ อัดยางใหม่ได้ ครับ

ตอบข้อ 2 ซ่อมได้ครับ บางครั้งก็ต้องเปลี่ยนเป็นชิ้นๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้