ช่วยแน่นําหน่อย ไปเดินท่อไอเสียมาใหม่ เป็น2นิ้ว ช่างตัดแคตออก แล้วอึดเกียวใหม

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย viper99, 6 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. viper99

viper99 New Member Member

4
    0
    0
    ไปเดินท่อไอเสียมาใหม่ เป็น2นิ้ว ช่างตัดแคตออก เหลือแต่พักกลาง กับปลายท่อ แล้วรู้สึกว่าอึดกว่าเดิมจะเกียวกันใหม
    แล้วถ้าไปไส่แคตเหมือนเดิมแล้วจะวิ่งดีขึ้นไหม แนะนําหน่อยคับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ตอบในอีกกระทู้ไปแล้วครับ

3. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    เครื่องเดิมๆเอาแคทออกมันจะโล่งไปน่ะ
    ลองค้นกระทู้ดูรายละเอียดอย่างที่พี่กล์อฟบอกอีกทีนะครับ

4. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    เกียร์ไรอะ ท่อไส้ไร

5. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ผมว่ามะเก่วนะงับ ลองดูท่ ไส้ของท่อดีก่า ถาเปน AT ใส่ไส้ย้อนมะก้วน อะงับ ไส้ตรง โล่งแน่นอนมะวิ่งชัวๆๆงับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้