แนะนำร้านเปลี่ยนกระจกบานหน้า EK96 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 25 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้กระจกบานหน้าร้าว ช่วยแนะนำร้านเปลี่ยนราคาดีๆหน่อยครับ กะว่าจะเปลี่ยนแบบ 2 ชั้น
    ผมอยู่แถวสวนดุสิตครับ ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

1. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ร้านกระจกรถยนต์ทั่วไป น่ะครับ ยี่ห้อ TSG หรือ ซิพฟูกิต (จำชื่อไม่ได้) เลือกแบบ laminate สองชั้น แถบบนเขียวๆ น่ะครับ เหมือนกับของเดิม
    สองพันกว่าบาท แต่จะโดนค่าอุปกรณ์รอบข้างกระจก พวก พลาสติกรองกระจก ยางขอบกระจก ค่าแรง รวมแล้ว กำไว้สัก 5000-
    ผมรู้จักร้านแถวรามอินทรา ติดตั้งต้องรอให้ซิลิโคนเซ็ทตัวเป็นวัน ถ้าไม่ดีเดี๋ยวน้ำเข้าที่หลังต้องรื้อมาทำใหม่น่ะครับ

2. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
  3. ขอบคุณมากครับ ถ้าเปลี่ยนกระจก พวกยางขอบกระจกต้องเปลี่ยนใหม่หมดเลยใช่มั้ยครับ ค่าใช้จ่ายรวมเอาเรื่องเหมือนกันนะเนี่ย

4. ขอบคุณมากครับ

5. IyaiZa

IyaiZa New Member Member

5
    0
    0
    กำลังจะเปลี่ยนพอดี แต่ติดตอนนี้น้ำท่วม เซ็งเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้