-------------เบาะหลัง Db8 ใส่คูเป้ ได้เลยไหมครับ---------------------

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย My ways, 27 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. My ways

My ways New Member Member

61
    0
    0
    ขอคำแนะนำหน่อยครับ

เบาะหลัง Db8 ใส่คูเป้ ต้องแปลงไหมครับ มีท่านใด ใส่มั้งครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    DB8 มันใส่กับ EK4 ประตูได้ครับ แต่คูเป้ไม่น่าจะได้นะครับ

3. ไม่ได้ครับ

4. My ways

61
    0
    0
    ถ้าแปลงจะได้ไหมครับ พอดีจัดด้านหน้า db8 มา อยากได้ แบบครบๆๆอะครับ แน่นำหน่อนครับผม

5. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    เอาเบาะหลัง DC2 มาใส่ได้ใกล้เคียงเลย ครับ
    ดำด้ายแดง สวยเข้ากัน ราคาถูกกว่าด้วย

6. My ways

61
    0
    0
    ขอบคุณมากครับโผ้มมม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้