CELICA POPUP อยากโหวด

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Geepf, 23 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Geepf

Geepf New Member Member

19
    0
    0
    CELICA POPUP อยากโหวด ใช้โช็คอะไรดีคับและรุ่นไหนบางคับ ของ TEIN อ่ะคับ

2. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    Tein เบิกใหม่เลยครับ มีแน่นอน 36000 + - สั่งที่ศูนย์มันเลยครับ

3. petch185

petch185 New Member Member

71
    2
    0
    แล้ว JIC นี่ดีไหมครับ มาร์ค

4. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    jic tanabe tein e'spec koni ประมาณนี้ตรงรุ่น มือ1 อันไหนถูกกว่าและดีครับ

5. ANTILAG

1,268
    31
    0
    ส่วนตัว ผมชอบนะครับแข็งดี แต่เห็นคน ที่ต้องการความสบาย ใช้งานนี้ จะไม่ชอบอะครับ

เพราะมันเด้งมากเลยครับ มีเสียงรำคาญ ฟิตๆ ดังตลอดด้วยครับ

โช๊คพวกนี้ ขับช้าๆ เด้งมากเลยครับ แต่ขับเร็วๆแล้วมัน หนึบดีครับ:D :D

6. ANTILAG

1,268
    31
    0
    JIC Tanabe ถ้าสั่งใหม่ คงต้องสั่งที่ญี่ปุ่น ไม่ก็ต้องเล่นมือ 2 ครับ

Tein E'spec Koni อันนี้ มีตัวแทนจำหน่ายในไทยครับ ราคาไม่หนีกันมาก Koni จะเป็นตัวที่ถูกสุดใน 3 อันนี้มั้งนะครับ

7. beams

beams New Member Member

25
    0
    0
    ผมใส่ TEIN คู่หลังเหมือนกัน หาคู่หน้าอยู่ ใครมีบ้างครับ
    หรือใครมียี่ห้ออื่นก็เสนอได้นะครับ

8. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    ขอบคุณครับ อิอิ

9. ANTILAG

1,268
    31
    0
    เด๋วถ้าเจอ จะโทรบอกครับ โน๊ต

แต่โรลบาร์ สวยนะครับ อิอิ อยากได้อะ โน๊ต คิคิ:D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้