สอบถามเรื่องเพลาขับหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย watcharac, 14 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. watcharac

watcharac New Member Member

98
    3
    0
    สอบถามเรื่องเพลาขับหน่อยครับ

1.ของGA16 มันใช้ร่วมกับ SR20DE ได้หรือเปล่าครับ

2.แล้วถ้าของ SR20DE มันราคาเท่าไรหรือครับ ร่วมค่าแรง

อยากเปลี่ยนเพราะมันเริ่มมีเสียงแล้วคับ

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    เพลา sr20 กับ ga ไม่เหมือนกันนะครับ ถ้าเสีย หาตรงรุ่นซิครับ เครื่อง ga หรือ sr

3. watcharac

98
    3
    0
    SRครับ ราคาประมาณเท่าไรหรือครับ มีอู่แถวลาดพร้าวแนะนำมั้ยครับ

4. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    อู่ลาดพร้าว 42 เลี้ยวเข้าซอยลาดพร้าว 42 อยู่ซ้ายมือประตูแรก
    พอเข้าไปแล้วอยู่อยู่ขวามือนะครับ ซ้ายจะเป็นอู่ Hondata ครับ
    ถามหาพี่เปิ้ลค๊าบบบ...

5. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ของผมทำแถวๆซอยสตรีวิทยา ลาดพร้าว71

6. watcharac

98
    3
    0
    แล้วเรื่องราคาประมาณเท่าไรหรือคับ วันอาทิตย์อู่เปิดมั้ยคับ ผมหยุดแค่วันอาทิตย์อะครับ ไม่งั้นคงต้องรอหาวันว่าง

แต่อยากทราบราคาครับ จะได้ขอทาง ผบทบ ไว้ก่อน

ขอบคุณมากครับ

7. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ร้านอะไหล่ ไม่เปิดวันอาทิตย์นะครับ ต้องหาเวลาทำ ราคา ก็ขึ้นอยู่ว่า จะเอามือสองเซียกง หรือ ของใหม่

8. watcharac

98
    3
    0

ถ้าของใหม่ราคาจะสูงกว่ามากมั้ยครับ

มือสองกับของใหม่ น่าจะอยู่ที่ไรครับ

ขอบคุณครับ

9. pongnutto

709
    7
    18
    ของผมเปลี่ยนเพลาขับด้านซ้ายพร้อมยางหุ้มเพลา+ค่าแรง มี2000 บวกลบ

10. watcharac

98
    3
    0
    2000 นี่ของมือสองหรือของใหม่ครับ

ขอบคุณครับ

11. pongnutto

709
    7
    18
    เป็นเพลาบิ๊วครับ รับประกัน1ปี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้