อยากจะเปลี่ยนครัชซิ่งอ่ะคับ ตัวไหนดี

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย UT Sense, 9 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. UT Sense

UT Sense New Member Member

21
    0
    0
    คลัช Excedy ดีไม๊ แล้วฟิวเปนไงบ้างคับ มีตัวไหนแนะนำ ช่วยบอกทีนะคับผมม

2. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ถ้ารถไม่ได้ทำเยอะมาก Exedy ตัว ผ้าหนาหรือผ้าบาง ก็OK แล้วครับ ครัชไม่แข็งและ ไม่เต้นมากนัก และที่สำคัญ ราคาพอรับได้ด้วยครับ เบิกใหม่ หมื่นต้นๆ

3. UT Sense

21
    0
    0
    แล้วที่ในกระทู้ขายอ่ะคับ คลัชทองแดงแปดก้อน D16 หวีสองชั้น ของใหม่ 4500

แตกต่างกับเอ็กซีดี้ เยอะไม๊คับผม

4. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    แข็งกว่า ปวดขากว่า

5. UT Sense

21
    0
    0
    แล้วอันไหนจับกว่ากันคับ

6. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ใส่เครื่องอะไรคับ

7. UT Sense

21
    0
    0
    D16Y8 คับ แต่ฝาเปนd15b

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้