โช้ค trd ของ pop up ดูอย่างไร

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย chai4, 28 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chai4

chai4 New Member Member

11
    0
    0
    อย่างในรูปนี้ใช้ trd หรือเปล่าปรับหนืดได้4ระดับมีตัวอักษร KYB ด้วย แล้ว trd มันมี รุ่นย่อยอีกหรือเปล่า ช่วยบอกวิธีดูด้วยครับ

2. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ในรูปนี้เป็น TRD ครับ

TRD ที่ญี่ปุ่น ให้ โรงงาน KAYABA ผลิตให้ครับ เลยมีตัวอีกษร KYB ครับ

ส่วนเรื่องรุ่นย่อยออกไปนั้น ผมไม่แน่ใจครับ :)

3. ลูกกอล์ฟ

ลูกกอล์ฟ New Member Member

81
    0
    0
    celica popup, ตากลม ,corona st190 ,ae โช๊คสามารถใส่ด้วยกันได้คับ

4. chai4

chai4 New Member Member

11
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

5. PhoeniX_zZz

PhoeniX_zZz New Member Member

28
    0
    0
    โช้คใส่ได้แต่ต้องเปลี่ยนเบ้าหัวโช้คนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้