รบกวนขอคำแนะนำอู่ซ่อม B14 ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย cooper_s, 12 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cooper_s

cooper_s New Member Member

0
    0
    0
    อาการ วาล์วดัง, กลิ่นน้ำมันฉุน, เดินเบาต่ำ ขอคำแนะนำอู่หรือช่างที่เก่งๆ ด้วยนะคร้าบบบบ

ขอบคุณคร้าบบบ

2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    อยู่แถวไหนครับ

3. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    แจ้งพิกัดที่อยู่ด้วย เพื่อนๆจะได้บอกถูก

4. cooper_s

0
    0
    0
    ขอบคุณครับอยู่แถววัชรพลครับ แต่ถ้ามีอู่ดีๆ ในกทม. ตรงไหนก็ไปได้ครับผม...

ขอบพระคุณล่วงหน้านะคร้าบบบบบบบบ :teeth:

5. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    มีอู่ อ็อด นวลจันทร์ครับ อยู่ในซอยนวลจันทร์ ในปั๊มน้ำมัน คาลเท็กซ์ ครับ

6. nut2947

nut2947 New Member Member

3
    0
    0
    ผู้ใด อยู่ กม8 คู้บอน ซาฟารี หทัยราษฎ์ แนะนำ อู่ AP service & GาราD

มีปัญหาเรื่องรถ อะไหล่มือสอง มือหนึ่ง

เบอร์ 0830127605 คุณ อนุพร ช่าง นุ AP

7. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    อ็อดนวลจันท์อีกเสียง

8. cooper_s

0
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบบบบ....

9. nuun13

nuun13 New Member Member

84
    0
    0
    แถวห้วยขวาง รัชดา ลาพร้าว มีอู่ ใหนแนะนำมั้งครับ ^________________^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้