รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำร้านพับซุ้มล้องานเนียนๆหน่อยครับที่ใหนก็ได้เอาแบบเนียนจริงๆ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย RB20_DET..., 27 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RB20_DET...

RB20_DET... New Member Member

31
    0
    0
    ตามหัวข้อเลยครับ คือผมอยากจะพับซุ้มล้อสักเล็กน้อยครับ แต่ไม่มั้นใจว่าร้านใหนดีเพราะเพื่อนๆผมไม่มีใครเคยไปพับเลย

มีแต่ได้ยินคนโน้นคนนี้บอกมาแต่ไม่มีใครเคยทำเลย เลยอยากรบกวนพี่ๆที่เคยไปพับมาแล้วดีจริงๆช่วยแนะนำด้วยครับที่ใหนก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ผมพับที่ รามอินทราล้อแม๊กซ์ มีนบุรีครับ เรียบร้อยดี สีไม่แตก ช่างชำนาญ
    แต่ระดับดีของแต่ละคนไม่เท่ากัน เลยไม่แน่ใจนักว่าจะดีอย่างที่ต้องการหรือไม่ครับ

3. RB20_DET...

31
    0
    0
    ถ้าช่างชำนาญงานก็ไม่น่ามีปันหา ขอบคุณครับเดียวพรุ่งนี้ไปเลย:eek:

4. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    เสร็จแล้วรบกวน เอารูปให้ดูด้วยนะครับ จะได้ดูเป็นแนวทางครับ ไม่ไหวจะขูดดด
    ;)

5. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    รอชมรูปหลังจากทำแล้วเหมือนกันครับ เอาไว้เป็นแนว ^_^

6. RB20_DET...

31
    0
    0
    ยังไม่ได้ทำครับ พอดีก่อนที่จะทำช่างบอกว่าถ้าพับแล้วมุมโป่งที่พับมันจะปูดออกมานิดนึงผมเลยไม่เอาดีกว่าเพราะมันจะปูดไม่เข้ารูปกับกันชนหลังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้